Q.9 Lên đỉnh cùng hotgirl 17

Lượt xem: 1,367

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
30
129
79
1 ₿
Xin chào ae đồng râm, mình may mắn trúng vé Vietlot tại cơ sở Samdi trải nghiệm gói Onsen.
Khi đến cơ sở được nhân viên hỗ trợ hết sức nhiệt tình từ ngoài cửa, sau đó mình check code và chọn bé 17 theo sự tư vấn của bạn lễ tân. Xong mình được dẫn lên phòng xông hơi tầm 10-15 phút thì bé vào, phải nói là rất xinh (ở ngoài bé dễ thương hơn trong hình nhiều), dáng người cao, da trắng, mình dây như hot girl rất đúng gu của mình. Bé khá teen chỉ mới 2k4, nụ cười toả nắng, nói chuyện ngọt lâu lâu có thả vài miếng rất vui, mặc dù có 1 điểm trừ cho cơ sở là vòi nước nóng bị hư phải chờ tầm 15 phút nhưng mà ngồi chơi với bé làm mình không có cảm giác bị phiền.

Sau khi sửa xong thì bé bắt đầu tắm cho mình, xong bắt đầu hiệp 1. Bé đi lưỡi tới đâu là phê hết sức ở đó, bé làm rất nhiệt tình kiểu mình cảm giác y như người yêu và hầu như BJ 90% rồi mình cũng chịu thua, được bé CIA nữa mà mới hết hiệp 1 rung hết cả 3 cái chân.

Tiếp theo là bé làm massage khoẻ, nói chung là bài bản và thoải mái. Sau đó là tiếp tục hiệp 2, bé bắt đầu trườn thái, nuru, wc thật sự phê vì bé làm từ từ, không vội vàng rồi cuối cùng bé BJ liên tục cho tới khi mình out.

Kết lại, bé 17 điểm 10 cho chất lượng, nói chuyện dễ thương, vòng 1 hệ cam hàng real, dáng chuẩn, kỹ thuật thì phê khỏi bàn. Anh em nào chưa biết thì nên trải nghiệm bé thử.

Đội ơn diễn dàn đã tài trợ vé.

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Mừng anh mãn nguyện cùng pé cưng 17, hi Vọng SamDi sẽ lại được phục vụ anh vào 1 ngày gấn nhất ạ
Trân Trọng Anh!!!

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k