Điệp Vụ Cần Thơ Lên trung úy và bé mới

Lượt xem: 1,034

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
518
293
Cần Thơ
0 ₿
Cũng lâu ngày chưa ghé lại Dubai cụ thể là 1 tuần nên tranh thủ hỏi han bác @Lục A Ka xin nhẹ điệp vụ, thank bác nhá.
Vẫn như mọi khi check code đầy đủ lúc này mới nhận ra vừa dc lên trung úy hehe, nên là book bé mới dubai để trải nghiệm thử sẵn train cho bé vài đường để hành nghề
Phòng ốc vẫn ok như mọi khi có sẵn trái cây và trứng luộc rất tinh tế 2 quả ăn cho đều
Bé này số 19 vừa xông hơi ra bé đã ngồi đợi sẵn, vòng 1 khá to dáng múp cùng vòng 3 tròn gợi cảm là thấy khoái khoái rồi, bé mặt có nét dễ thuơng ngồi ôm mà bé cứ ngại ngại nhìn lên tv ko dám nhìn thẳng mình, thấy cũng hài hàimà tui thích
Bé lau khô mồ hôi rồi vào tắm cũng dạy bé cách kích thích khách như lick ti đi lưỡi từ dưới kên trên chả sót tí nào, về bj thì bé khá rành rồi mút trứng cút lau cột gì bé khá chuyên nghiệp đấy.
Phần massa khoẻ theo mình là khá ok có gì mạnh nhẹ ae cứ nói bé sẽ làm hết nhé.
Phần mệt bé trườn nuru vòng 1 to khá săn nên trườn phê lắm, có chỉ bé vài đường lưỡi chạy khắp lưng từ dưới chân lên tận cổ, thêm nữa bé khá ngại ngùng nhưng vui vẻ mình có tập cho bé khoá môiae sau nhớ trao dồi bé nhiều hơn, đủ bước cả tới khúc mệt bé mút thằng em một cách đam mê đá bi lau cột, đá bi phải mút lun cả hòn mới chịu nha kkk
Cuối cùng cũng chịu thua bắn hết vào miệng bé không sót giọt nào.

Bé số 19 hiện đang 18 tuổi tròn nha
Dáng múp trái cây trúng mùa, hơi ngại ngùng nghe đâu mới làm mấy tháng chỗ khác mới qua Dubai.
V1 khá to
V2 có tí lipit ko đáng kể
V3 tròn bóp đã
V4 gọn gàng, khít 18t nha
Tic: onsen điệp vụ
Tip =tic
Chúc ae vui vẻ nào lên cấp bậc tiếp theo thì review tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: TeacherBa

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
417
0 ₿
Dạ Massage Dubai chúc mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé và Dubai cám ơn anh đã chỉ bảo bé thêm ạ. Dubai chúc anh buổi trưa mát mẻ và vui vẻ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho