Lỡ giải Event- Đổi nghề làm điệp viên với nhiệm vụ sô 19

Lượt xem: 849

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mrpenguin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/12/16
Chủ đề
3
14
3
31
0 ₿
Tình hình là hôm qua mình trúng giải Event nên Mod Logan tài trợ cho cái vé Thái mà trễ quá mình k đi đc. Nên hôm nay lân la cin mod Rubi 1 slot mật vụ để bù lại thì đc mod gửi ngay 1 nhiệm vụ với lời nhắn nhớ đem report về :)) thế là phi ngay lên con ngựa sắt chạy từ q3 qua ( nó xa vl các bác ạ). Bước vào cửa thì vẫn là e trai lần trc tiếp mình vào nhưng lần này ngồi bàn tiếp tân 1 bé xinh đáo để :)) định bụng hỏi e có làm k mà sợ k có răng đi ra nên âm thầm show code cho e r lên phòng :))
Vào thì các bước cũng như bài rp trước nên mình xin lướt qua. Mình xông hơi xong thì em 19 bước vào. Ấn tượng là e đã mãn teen nhưng cười tươi và cũng nói chuyện niềm nở.
Phấn Ms khỏe: em làm đủ các bước nhưng lực hơi yếu. Mình thấy e nên cố gắng phần này.
Phần Ms mệt: em trút bỏ phần trên r đổ lotion lên ng mình r chà từ bắp đùi lên lưng,e lật mình lại r khá xoáy vào thằng nhỏ :)) xong phần thái e lau ng và bắt đầu lick ti BJ + HJ (50-50). Sau 15p mình đầu hàng :))).
Đánh giá e 19:
V1 :6d (hơi bé với mình)
V2: 6d có xíu lipid
V3: 7d căng tròn
V4: mình k check ae tự khám phá nhé
Tổng thiệt hại: vé free,tip 4xx,locker 50 giữ xe mình hết tiền lẻ nên xin thíu lần sau bù :))).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.