Nha Trang Locked HD4 mất dạy

Lượt xem: 3,358

Haìzzzzz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/23
Chủ đề
1
2
4
Mh788988@@@
0 ₿
Hôm 28/9 mình đến HD4 chơi, đi vé VIP 900K. Mình không bàn đến chuyện các em, chỉ muốn nói thằng nhóc locked lầu 2 mất dạy và lấc láo. Khách đến chơi là để mua vui, nên vài đồng tiền boa cho locked là chuyện quá bình thường. Không ai tiếc 100-200k boa cho locked nếu họ được phục vụ tốt (khách yêu cầu cho chai nước, khát nước chờ mỏi mòn không có, đến khi nhân viên vào tự đi lấy mới có).
Khách ra về thì chận ở thang máy xấc láo : chơi vui thì bo đi. Hỏi nó đã làm gì cho khách vui vẻ chưa mà boa, thì nó lại chửi thề bỏ đi.
Mình chưa bao giờ thấy có kiểu locked lóc chóc, mất dạy như thằng này. Hoa Đà 4 nên xem xét lại và tiễn bớt những thành phần tống tiền mất dạy để môi trường đỡ ô uế.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con, Alester and Chicago

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
78
0 ₿
sao bác nhẹ nhàng thế, cỡ đó tôi đấm cho vài phát

Haìzzzzz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/23
Chủ đề
1
2
4
Mh788988@@@
0 ₿
Haha, mình là khách, mình đến để mua dịch vụ và mình chọn lựa gói dịch vụ mình thích. Nó chỉ là thằng nhóc canh cửa, chắc là trước đây đã từng láo toét thành công rồi nên vênh váo tưởng mình là đại ca. Mình là khách, không hài lòng thì lên tiếng để các chiến hữu và Hoa Đà 4 dạy dỗ lại thôi, nào dám ho với mấy đại ca như vậy, mình nghe là...rén liền

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
286
88
HCM
0 ₿
Đi chơi để vui, đấm nó là lớn chuyện, còn phiền phức, trình bày với cơ sở, lên room viết bài thế này để anh em né cơ sở đó ra. Và cũng xem cơ sở đó phản ứng thế nào. Thanks bác đã chia sẽ.

Mr.Lâm - Nha Trang

Tập Sự
Thổ Địa Nha Trang
29/10/22
Chủ đề
0
32
18
Nha Trang
0 ₿

Đây bạn

• Like