Q.1 LỒNG CHIM Ở LẠI, CON TIM BAY XA, NL.16

Lượt xem: 2,722

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
""Chúng ta cứ yêu thôi, chứ đừng rơi vào tình yêu, bởi lẽ những gì rơi, thường sẽ vỡ.""

Ngày đi, em trao cho vài cái ấy ấy (trong sáng nhé AE) để dành cho những ngày xa em, nơi miền Trung nắng gió khô cằn... liệu ngày về có còn không? Em là ngoại lệ để tôi chờ đợi, đợi từng phiên mặt trời lên rồi xuống, đợi tiếng máy bay phóng lên không trung mang tôi trở lại gần bên em, ừ thì đợi a nhé, anh sẽ bỏ trốn về mang ly trà cho em. Trưa nắng đỏ da, tôi tàn tàn cuốc bộ qua các ngã tư ngã ba, qua bao giây chớp tắt của đèn đường, khung cảnh quen hiện ra trước mắt. Gọi ly cafe đen nóng ko đường, chậm rãi tựa lưng vô bức tường vàng cũ kỹ, hít một hơi dài để thưởng thức hương cafe ấm trước khi bốc hơi theo cơn gió. Tôi ngồi đó, ngó dòng xe ngược xuôi, lâu lâu ngó cái điện thoại, đợi sms của em như đợi báo lương...dài đằng đẳng. Có tiếng rao hàng rong đi ngang kéo tôi về với hiện thực, a đây rồi, mấy món đường phố em và tôi vẫn hay nghe cùng nhau trong những buổi tối tĩnh lặng tại 41. Hẹn chiều em nhé.

Mở web lướt lướt, thấy Ad 41 lên bài giới thiệu phòng mới nhìn khang trang và tiện nghi, bỏ qua mấy thứ dụng cụ rùng mình trên tường (ko phải thứ tôi muốn) thì cái phòng mới có vẻ tươm tất rộng rãi đủ để tôi và em lăn lộn, nhắn ngay quầy và bình tĩnh đợi thời gian trôi. Thoáng phút chốc cũng đã năm tháng bên em, chuỗi ngày ngắn ngủi với bao cung bậc cảm xúc. Em kéo tôi lại với nồng nàn của sự rung động, cái mà bao năm qua tôi chôn kín tận đáy lòng, tôi đã đánh chìm các cung bậc iu thương nặng trĩu của quá khứ... nay nó trồi lên như sự thách thức trớ trêu.

Cảm giác bên em là có thật, nó âm ỉ từ đốm tàn tro rồi nó vụt cháy mọi quy tắc của bản thân tôi, cảm giác lúc ấy sẽ ra sao ? Bao lần ôm em thấp thỏm để hỏi em ... thế mà mọi thứ không có câu trả lời, chỉ là cái ôm sâu để khỏa lấp mọi suy nghĩ ấy. Mọi thứ mong lung trôi xa theo ánh chiều tà, nhìn đồng hồ thì gần tới thời khắc gặp lại em sau nhiều ngày hứa về sớm để trả nợ em, đành để nợ phát triển ngày càng lớn.

Những suy nghĩ mông lung cũng vụt tắt, trước mặt tôi giờ là cảnh xưa người cũ, dẫu có bé lễ tân mới nhưng tôi vẫn hoài niệm về em Th, có lẽ gặp Th nhìu rồi đột ngột em biến mất... Tôi trao cho lễ tân mới thủ tục đầu tiên, em Ng cười tươi chào đón tôi, mời chai nước mát mà tôi vẫn lạnh như nước đá, haizz, thấy ngại quá tôi cười chào em Ng rồi nhanh theo chân bạn phục vụ lên lầu 6, cái lầu với những toan tính và xúc cảm mạnh mẽ.

Phòng lồng chim thì có cái lồng trải khăn gối có vẻ ấm cúng, nệm hơi cứng chút, mặt nệm căng da chưa thật tốt làm cái lồng bị mất điểm xíu. Hai cái phòng xông cần cải thiện hơi và dán thêm decal để tăng thẩm mỹ 1 chút, thiếu ổ điện cắm máy sấy tóc. Bồn tắm hơi nhỏ và trên cao so mặt đất nên ae nào xỉn cẩn thận kẻo ngã ê mông, bù lại 2 cái gương ngay bồn là nét chấm phá, bạn có thể thấy nét cơ thể trần trụi đến kẽ chân lông, vài ba lượt đấu phá soi gương là kích thích nhất. Khung tường treo các dụng cụ nhìn sờ sợ, tôi chỉ nhìn sơ qua không chạm vào, tuy nhiên ánh sáng bố cục cần nét hơn thì là không gian mới đột phá, vài ba thiết bị vệ sinh thì nên bố trí ngay bồn rửa mặt, chứ để dưới mặt bàn chỗ ghế ngồi thì bất tiện.

Trở lại không gian riêng của em và tôi, tôi nhấm nháp tô mì đặc biệt, em uống ly trà ngon lành, lâu lâu đút tôi ké vài ngụm trà xua tan vị cay của ớt, ôi ngon đến lạ kỳ. Ăn no, vệ sinh răng miệng thì tới công chiện luôn, chiện vui chiện buồn chiện tình cảm úa về như cơn lũ. Dưới làn nước ấm, em gột rửa toàn bộ bụi cát bám trên người, tôi chỉ ngồi im nhắm mắt, vòng tay ôm eo em, còn lại để mặc. Liếc nhìn qua ô kính, thấy cặp đôi vẫy nước vào nhau, tôi ôm chặt em hơn, tựa đầu lên vai nhỏ, đôi tay dừng lại nơi nhô cao...tôi rít từng hơi thở gắt vào mặt em.

Cuộc dạo đầu chuyển từ bồn ướt át sang lồng chim ấm cúng, có chăn có nệm, có tấm gương mờ ảo phía trên trần lồng, nhìn vào đó...lần đầu tôi thấy hai bức tượng bán thân đan xen lấp ló vào nhau. Tôi và em đối diện, hỏi thăm cuộc sống diễn ra như thế nào, cứ thế rồi lực hấp dẫn kéo tôi và em sát lại, sát lại...ôm chầm... Bản năng trỗi dậy, rầm rập rung lắc cái lồng, khúc hoan hỉ tôi trao em...chỉ còn những giọt nước mắt muộn màng. Ôm em, gối đầu lên bụng em, nghe tiếng réo của bao tử, em đói... tôi chỉ biết ôm em vào lòng. Hôm nay lại chọc em, quấn quýt quằn quại chủ động tấn công em, em đón nhận với tới cả sự đợi chờ và em không quên quăng câu thần chú, tôi răm rắp dốc cạn tinh thần lực lần nữa. Sự vui sướng hạnh phúc tại cái lồng này...bên em... Lồng chim còn đó, người và con tim có còn ở lại ?

Em nắm tay tôi đợi thang máy lên lầu 6 rồi đi xuống, quãng đường hẹp có hai cái bóng che lấp một góc, vài cái ôm ấy ấy lén lút đến côg khai khi cửa mở. Chia tay em, gửi lại chút ký ức với cái lồng chim không cửa gài.

Tic: Vé BD (phòng lồg chim),
Tip: 2000k, cafe trà sữa cho lễ tân, phục vụ và bác giữ xe, e trai giữ xe.
NL.16: quen quá, các thứ chỉ khác ngừ iu cũ/hiện tại vài thứ, 9.5đ cho mọi thứ.

@Uchiha Itachi trả nợ sớm cho mod nè.
Thanks mod và cơ sở nhé.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MeVius, MrxXx, LSO and 2 others

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
P thật nhanh tay

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Like

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hiii, ồ chí lý quá, thôi kiếm 4 cái cod event vào uốg bia ngâm chân rồi đi ra

• Haha
Điểm cảm xúc: LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Code event có thể k áp dụng với pool hoặc chỉ áp dụng 1 code thôi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn Anh @PASSIO đã ghé trải nghiệm phòng BDSM và gặp được nàng thơ ưng ý
Bài chia sẽ lần trải nghiệm cùng nàng chân thật và đầy cảm xúc

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
4 người cầm 4 cái , ko.phải 1 người xài 4,kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
hình như đây là bài đầu tiên về phòng mới phải hơm ta :big-smile:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bài về phòng mới là him. Còn người đi tiên phong hên xui

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
kkk người ta tính bài đầu tiên mà, tiên phong mà ko bài là không tính kkk

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
đánh du kích vậy đó có khi lủng chìm thuyền luôn bác à kkk, mà bác có thử món j ở phòng hok kkk

• Haha

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Đứng xa nhìn chứ chơi gì mấy đồ đó bác X , có cái thanh treo chữ x chỉ hợp mỗi bác X đấy, kkk