Q.1 Lồng đèn trung thu tên Báo.

Lượt xem: 707

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Trung thu tới kèm theo cái ôm ấm áp của gấu dạo vòng sài gòn ghé quán trà sữa yêu thích của gấu rồi .....và rồi......mơ đi. Gấu giận bỏ về nhà hôm rồi do bị thằng bạn báo quá báo đi gọi điện chưa biết ai nghe mà đi kễ một tràn vụ đi hát karaoke tay vịn rồi massage. Móa ui nghe xong tui tuột vòi xách vali lên và đi chưa kịp thì gấu đã gọi xe đến đón, bao nhiêu nước sông hoàng hà có thể gội rửa đây, năn nỉ, ỉ ôi cũng không thành thôi đành gọi điện nhờ bố mẹ thêm tý gia vi vào vậy giờ ngồi đón trung thu khá là hem vui . Gọi book 1 bé bé dubai để ổn định lại tinh thần . Chốt hẹn chạy băng băng qua dubai đá chống lên phòng trình số rồi chọn số các kiểu chọn bé 86 ngày sinh của gấu hehe.

Các giai đoạn xông hơi các kiểu từ ướt qua khô đến giao lưu tâm sự và vào bồn với em. Nay đi gói on2 cho nên được 2 phát tui quyết phát đầu trong bồn hoặc trên ghế mà trong bồn em làm phê với tình cảm quá tui out luôn phát đầu, phải công nhận em rất biết chăm chút từ lúc gội đầu rồi tắm mình sau đến thư giản bj hôn ti, và dễ chìu theo cảm giác của bàn tay tui đang khám phá em.

Chuyển qua massage mệt tui bỏ luôn ra ngồi ôm em rồi tám chuyện, một phần do cách nói chuyện của em tui cảm giác rất gần khiến tui thấy thoải mái và tui vẫn thích cảm giác ngồi ghế ôm em tâm sự hơn bao giờ hết. Đang tâm sự tình cảm thì đâu đó chuyển qua tình dục, lúc này con nứng bắt đầu trỗi dậy em bảo tui nắm lên giường em thư giản cho. Cái dòng nước mát với cặp ngực em đi trên lưng cứ làm tui như trở lại cảm giác lần đầu được massage thái , vừa phê vừa tê bởi màn chăm bằng lưỡi của em nó sâu lắng thế nào. Đến khi tui xoay lại em lại tăng đô lên với thêm bài nuru cạ bướm , ui nó lại phê mà sướng , đô lại tăng dần đến khi em xoay lại đưa nguyên con hàu cho tui thưởng thức, cái mùi vị này cứ phải lâu lắm chưa được húp làm tui cuốn lấy vừa húp vừa bóp vú vừa được em bj cho , cuộc đời chỉ sướng khi được thế đến lúc out phát 2 là không còn gì để mất nữa, nằm như một cái xác vô hồn, để cảm nhận một cơn phê kéo dài, được thả mình với bàn tay em massage nhẹ nhàng và xoa bóp đầu cho một hồi kéo tụi lại với thực tại. Cứ phê thế làm sao chịu nổi. Nhìn em với nụ cười của em lại làm tui xao xuyến.

Kết thúc buổi gặp em cứ như vừa gặp em được nhiều lần lắm rồi, nên cảm giác quen thuộc nơi em lại đưa tui về một buổi tối vui vẻ đầy thỏa mản.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: