B.Dương lọt hầm lần nữa tại VAB Bình Dương

Lượt xem: 1,967

cụ bô

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
5
21
62
0 ₿
Thấy bên Vạn An Bình có khuyến mãi, có mấy người bạn ở BD rủ mình đi thử cũng ráng vác xe lên BD với chúng n
Qua tới nơi, đá chống, vào quầy, đọc pass để dc vé 200k, mình đi gói nuru2, là 700k tip nữa cho 2 lần ra , thấy hình ipad cũng êm nên mình thử random vì không biết số nào ngon
Thầm nghĩ với 900k, được nhào lộn với 1 em ktv xinh tươi, 2 lần CIA thì cũng khoái nên tip ngay cho locker 50k gọi cho a bạn nào mình dây, trẻ nhất ở đây nhé
Vào phòng đợi 5p, 1 em Hà mã gõ cửa, giật mình đổi gấp
Xong 3p sau, một em cá sấu đi vào, đổi đổi, đổi gấp lần 2
Xong 2p sau, locker vào báo là ở đây chỉ có 3 em, em cá sấu là đỡ nhất rồi, em còn lại còn lùn còn mập hơn
lúc này là mình hoang mang tột độ rồi , mấy cái hình mà cơ sở cho xem hóa ra toàn mấy bé nghỉ rồi , treo đầu dê bán thịt cầy rồi ...
Thôi bảo toàn tánh mạng mình quyết định bỏ 200k vé để đi về.....

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chia bùn cùng người anh em =))

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Chỗ này vẫn còn sống cơ à? Đi chắc phải cả chục năm trước :))

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
bữa lướt titok thấy live đồ các kiểu kéo a e vô chơi nè, cám ơn bác cảnh báo nha, chơi phải chơi cho đáng, ko thích thì mình next

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Chia buồn cùng bác, ở bình dương No đi cs có liên kết vs diễn đàn mà còn chưa ra hệ thống cống rảnh gì đây, huống chi là mấy cs ngoài. BD thì nên Vmax hoặc Hoàng gia Thuận An. Nên nhớ câu "tiền nào của đó", không bao giờ là sai, mà giờ có khi "tiền nào" nhưng mà "của" nó lại không như "đó". :ami-(47):

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
"bình mới rượu cũ" cơ bản là khu bên này chỉ dành cho tàu nhanh, xả lũ chứ khó mà chỉnh chu như trung tâm đc, csvc thì tồi tàn + đào thì hà mã cá sấu, mấy e đẹp đẹp ngon ơ nó vào mấy cs lớn làm hết trơn rồi.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Vmax thì chắc nổi nhất khu BD hen bác thổ địa.

leesin2017

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
1
25
9
34
0 ₿
Đúng là mấy anh em này ,kinh doanh mà coi coi tiền như lá mít , đúng là Thủ Dầu Một chỉ có Vmax giá cao nhưng gái 7 điểm >> ko có cá sấu

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
17
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Tui đi 500k ko bo gái tạm ổn đáng lý ko cho tui 69 mà tui dụ ẻm được lun hi hi,một lần khác đi 1 chai đáng lý chỗ khác phải 1chai tư mới tắm chung và ra 2 lần thì ẻm cho tui luôn hi,chắc tại quán ế quá muốn câu khác ,có điều không cho tui bú bướm thui quá là lời ha ha