Bình Tân [LTMM] BÉ 26 NGON HƠN CẢ NYC

Lượt xem: 676

mreddie0712

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
4
30
17
0 ₿
May mắn được nhận code event LTMM, xin cảm ơn mod Dory đã tài trợ cho anh em được trải nghiệm. Nay mình đi lần đầu đến Samdi Bình Tân, cơ sở vật chất ở đây rất đẹp, rộng rãi và sạch sẽ, nằm trong hệ thống DBGV nên bao yên tâm.

Mình có đặt lịch trước và book bé 26, đến nơi đưa *** và code cho bạn lễ tân. Phải công nhận nhân viên ở đây và cả hệ thống DBGV lúc nào cũng nhiệt tình, vui vẻ với khách hàng. Nhưng mà mình đặt lịch trước 1 ngày mà mình phải đợi tầm 15p-20p nên cũng hơi khó chịu tí.

Lên xông hơi tầm 5p thì bé 26 đã vào, đập vào mắt là một cô bé răng khểnh, cute, đáng yêu, chào hỏi rất lễ phép khiến mọi khó chịu ban nãy dần biến mất. Trong lúc chờ nước nóng, bé leo lên người mình với cơ thể trần truồng, ôm hôn thắm thiết như người yêu, cười nói đủ thứ chuyện thoải mái.

Bước vào bồn tắm, bé tắm rửa sạch sẽ còn không quên đưa đồi núi vô mặt mình, bé hôn từ thằng anh (cháo lưỡi no nê) xong xuống tới thằng em. Ngậm lấy ngậm để, xong bé mời mình lên giường.

Phần khỏe, do mình đang vội vì có việc nên có nói bé bỏ qua nhưng bé vẫn cố gắng massage lưng và chân cho mình. Trong lúc làm cũng ko quên trò truyện tâm sự với mình.

Phần mệt, lợi thế thân hình có da có thịt nên phần trườn thái quá đã. Xong lật người lại, bé rất là chủ động gọi mời cho mình khám phá tất cả trên cơ thể của bé. Thật là một cô bé dâm đãng, mà cái này mình khoái :D. Xong một hồi BJ, 69, bé rên la bể cả phòng thì mình cũng đầu hàng trước em.

Xong xuôi bé nằm ôm mình tâm sự, sau đó tắm lại cho mình, do đang vội nên tiếc là không ở lại được với bé lâu hơn. :((

Đánh giá tổng quan bác nào thích bé chủ động, DDCN, nhiệt tình, vui vẻ hơn cả nyc thì đây là một số đáng để ae trải nghiệm, có khi lại nghiện như mình luôn. Gặp bé mà mọi khó chịu ban nãy đã tan biến. Chỉ tiếc không được ở bên em lâu.

Kết thúc, tic: code event
Tip: 1tr (gặp bé đúng gu quá :D)
Cảm ơn mod Dory và cơ sở đã tài trợ trải nghiệm này. Sẽ là khách quen của bé 26 :D

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Xin lỗi khi anh đã đặt trước nhưng vẫn phải chờ chút xíu ạ! Anh thông cảm ạ! Samdi Bình Tân và 26 cảm ơn anh rất nhiều! Hy vọng cơ sở sẽ tiếp tục được phục vụ anh trong những buổi thư giãn sắp tới ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: mreddie0712

tiểu mĩ thụ

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
0
16
2
0 ₿
bé này thì thôi khỏi bàn vô vòng tay ẻm thôi là sao mà nỡ đi , bữa tôi còn trễ làm mà kaka