Q.1 LTMM cùng bé số 89

Lượt xem: 474

đẹp trai nhất vùng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/1/23
Chủ đề
3
19
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
May mắn trúng code LTMM từ mod @Dory, rất cảm ơn diễn đàn và cơ sở đã tạo ra event cho mọi người, do có việc nên bây giờ mới lên bài được.
Nhận code liền phóng xe đến 41 LTHG, được lễ tân tiếp đón nồng nhiệt, bé lễ tân rất là xinh và thân thiện. Lúc tui đến là cơ sở đang còn khá vắng, yc số 89, và tranh thủ lên p xông hơi. Phòng ốc ở đây thì khỏi bàn, mình cũng đã đi nhiều cơ sở rồi nhưng ở đây mình thấy là chất lượng nhất.

Có bác nào giống tui bị thích cái tiếng gõ cửa ko, tui bị kích thích cái tiếng ấy:)) cứ cảm thấy hào hứng và hồi hộp sao sao ấy. Sau tiếng cóc cóc là bé bước vào, bé mình dây nhưng v1 hàng khủng nha mấy bác, lấp ló sau chiếc áo màu đen nhìn rất kích thích. Bé nói chuyện rất có duyên và rất chịu tâm sự cùng tui. Sau một hồi luyên thuyên thì nước cũng đã xong, 2 đứa vào bồn để tắm táp cho nhau, bé tắm rất kĩ, tui tranh thủ xoa nhẹ v1 của bé rất là kích thích. Sau phần tắm là bắt đầu thư giãn, bé dạo rất là có hồn. Bé ngậm đầu ti của tui còn 1 tay tui mân mê v1 bé còn tay còn lại khám phá cô bé rỉ nước của bé. Không chịu thua bé, tui cũng phải ngậm mút v1 bốc lửa của bé, má ôi nó đã làm sao, bé rên nghe rất kích thích. Tiếp tục bé đi đường lưỡi từ ngực xuống tới đùi và bắt đầu bj nhẹ nhàng và sau đó triển khai vs nhịp độ tăng dần. Bé bj rất sâu và lại có skill đá trứng cút rất điêu luyện, để ý bé có hình xăm phía sau gáy khá xinh. Lúc bé cúi xuống tui cũng tranh thủ liếm láp phần lưng của bé, V1 bé bự nên cứ cạ cạ vào đùi sao mà chịu nổi đây, cầm cự được 5p thì out trong sung sướng, out xong ôm bé cảm giác nó mãn nguyện làm sao…. Hết nước chấm
Tắm lại xong lên giường bé bắt đầu mát xa đấm bóp cho tui để hồi sức, vs tui bé đấm bóp ok đủ bài. Xong xuôi tui trò chuyện vs bé tí và dặn bé ra về, còn hẹn gặp lại
Tổng kết : bé 89 rất đáng là trải nghiệm nha các bác, v1 bốc lửa và dáng mình dây xinh. Face nhìn có nét duyên và cuốn hút.
Bé làm rất nhiệt tình và có hồn, các bác cứ bú bình nắn bóp thoải mái
Ps : Lần đầu viết bài nên hơi lủng củng, các bác qua trải nghiệm bé sẽ có cái nhìn rộng hơn kkkk.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời kùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41:

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
33
0 ₿
bé 89 bữa tui mới đi xong nà bác ơi má đi mà mê bé nó quá trời luôn á :cuteonion41::cuteonion41: