Q.1 [LTMM] Đón ông Táo với 97 - sự khao khát về dục vọng!

Lượt xem: 629

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Mình trúng LTMM số cuối cùng của tháng 1 sau khi bị mod bỏ sót những người may mắn trúng giải. Sau khi dò kĩ và ib Dory thì nhận được code may mắn. Cuối năm đưa ông Táo về trời đường phố tấp nập nhộn nhịp, phóng xe đến Dubai Q.1 mà thời gian lâu hơn thường lệ.
Đến nơi gặp 2 bé tiếp tân, 1 bé áo dài cam, 1 bé vest đen. Ấn tượng đầu tiên 2 bé dễ thương và rất hoạt ngôn, làm thủ tục các kiểu và bé đưa mình Ipad cho mình chọn. Mình ghé lúc 13g30, không biết các bé đã đi làm đủ chưa nhưng trong Ipad mình xem có 4 số, thôi thì hên xui vậy...chọn số cao nhất trong 4 số và cuối cùng 97 là nhân vật được chỉ định.
Đã hơn 1 năm rồi mình mới quay lại cơ sở, quan sát thấy cơ sở có sửa chữa nhiều, lối đi vào phòng trang trí nhìn khá thích, cứ như đang đi vào beer club. Phòng massage thì vẫn rộng rãi tạo cảm giác thoáng đãng, thoải mái. Mình để ý thấy giường nằm giờ đây đã êm hơn, nằm khá thích, có thể ngủ như ở nhà.
Mình chui vào phòng xông khô nhưng đợi cho nóng còn lâu hơn là đợi bé 97 bước vào. Qua lớp cửa kính mình quan sát 1 thân hình khá nóng bỏng, cao ráo, khoác nhẹ cái áo đỏ đậm rất bắt mắt. Ngồi thêm 1 lúc thấy vẫn chưa nóng, mình chui ra và lúc này mình và bé nhìn nhau, bé nhoẻn miệng cười thật tươi với mình. Mình lên tiếng trước " Chào em". Trước mặt mình là 1 cô bé khá cao, nếu tính luôn cả đôi guốc đang đi thì hơn 1m75, 1 chiều cao lý tưởng đủ làm siêu mẫu trong khi 3 vòng vòng nào ra vòng đó, mình nhìn em rất lâu và nghĩ trong đầu " Hôm nay hợp gu rồi, người gì mà đẹp quá ( theo quan điểm cá nhân của mình nhé). Bé cởi áo khoác đỏ ra, lúc này là 1 bộ đồ thủy thủ mặt trăng, cái mông to tròn mà đặc biệt là có hình xăm trên mông nữa chứ. Mình đùa " Em xăm mông chắc đau lắm hả?". Như bắt đúng đài, e vừa cười vừa diễn tả "E tưởng đâu có đau mà nào ngờ đau không tưởng". Mình ngồi tâm sự với e chút đợi nước nóng rồi e dìu mình vào phòng tắm. Phải nói từ lúc đầu gặp e là mình đã thấy ưng cái bụng nên những bước tiếp theo e đã đãi mình thưởng thức những kĩ năng sát thủ của em. E vờn mình trong phòng tắm, mùi thơm từ cổ phảng phất nhẹ nhàng như tăng thêm kích thước. E vừa hôn vú mình vừa rên khẽ, âm thanh vừa đủ nghe nhưng sao kích thích vờ lờ.... E liếm vú rồi đưa cái lưỡi nóng bỏng của e quét nhẹ qua tai mình và nói " Em mới nên có gì không biết a chỉ dạy e thêm nha". Mình khẽ ừ nhẹ vì phê quá rồi, mình ú ớ, mắt lờ đờ, e dí 2 quả bưởi to vào mặt mình, mình bú mút say sưa, ở phía trên e ghì chặt đầu mình, mông thì nhấp nhỏm để cô bé chà sát vào dương vật mình, cứ thế e và mình tương tác với nhau trong bồn khá lâu. Khi đã mỏi lúc này e đổi tư thế ngược lại, lúc này mình được nhìn cặp lưng dài của em, mình đưa tay ra phía trước nhào, nắn, bóp cặp bưởi to chà bà, e thì vẫn nhấp nhỏm nhẹ nhàng phía trước. Xong e quay lại ngậm chặt dương vật mình mà mút, phải nói cái lưỡi e rất điêu luyện, nó vừa ấm vừa có độ ma sát như đang siết chặt dương vật mình, mình cam đoan nếu ko điều tiết nhịp độ, hơi thở chắc mình out sớm trong bồn. Mân mê một lúc e chồm lên nói với mình a lên giường để e thư giãn tiếp nha.
Thường thì các bé sẽ làm trong bồn 1 tí gọi là giao lưu rồi lên giường massage các kiểu rồi thư giãn tiếp, đằng này e và mình lên giường tiếp tục thư giãn tiếp và khám phá cơ thể của nhau. Bộ ngực của em khá to nên trườn Thái rất êm và đã. Úp rồi ngửa, lần này e thoa dầu rất nhiều vào dương vật mình và cô bé của em, e bắt đầu bài Nuru ở tư thế cưỡi ngựa. 2 tay e đặt trên ngực mình, mông nhấp nhỏm chà sát thằng em vào khe bướm rồi khe đít em, mình đâu phải dạng vừa, chồm lên cắn 2 bầu vú rồi bú, mút say mê.... Cứ thể mình và em cùng giao lưu giường chiếu, khám phá cơ thể lẫn nhau. E bú mút rất có nghề và mãnh liệt, đặc biệt mình rất thích nghe tiếng rên của em, âm thanh vừa đủ nhưng làm cho cảm giác hưng phấn đến mãnh liệt. Mình lật em vào thế 69, lúc này cả một con sò thơm tho đã ngay trước mặt, mình chồm lên quét liên tục 2 khe bướm rồi ấn nhẹ đầu lưỡi mình vào trong, mình làm tư thế này khoảng hơn 30 giây, e ở trên vừa rên vừa tiếp tục bú dương vật mình mãnh liệt hơn. Tiếp đà hưng phấn lần này mình quét lỗ nhị em, e dùng tay bấu chặt vào đùi mình và càng ngày càng bú vói nhịp diệu nhanh dần. Mình cầm cự thêm chút nữa rồi phóng hết tất cả các tinh binh ra ngoài.
Đánh giá: em 97 mới làm nhưng rất đẹp, mình bị ghiền bởi ánh mắt và khuôn mặt em ngay từ khi tiếp xúc. Nếu e tiếp tục với những kĩ năng siêu đỉnh thì mình tin e sẽ là 1 gương mặt khá hot và nổi của cơ sở. Cảm ơn mod Dory đã bổ sung code game show cho mình, bài viết chưa phản ánh hết các chi tiết trong buổi trải nghiệm nhưng đảm bảo khi tiếp xúc với em sẽ là 1 cảm giác đầy đủ các cung bậc cảm xúc từ A đến Á khẩu....hehe.

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Bác làm tui đang muốn dọn gối ra ngủ sofa rồi đây. Em ca mấy giờ vậy bác.

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
18
100
77
45
0 ₿
mới xem khúc đầu đã chịu hem nổi rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng 97 ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:2onion35:

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
chiều cao thật sự không tính guốc tới 1m70 không bác, tại gu tui cao to