Bình Tân LTMM Hot samdi bình tân với bé 06

Lượt xem: 608

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được tin nhắn của mod liên gọi điện hẹn xong phòng xe qua cơ sở, đựng xe vào làm nhiệm vụ đưa code rồi vào trong ngồi đợi sắp sếp phòng, lên phòng xông hơi 1 lúc thì bé vào rất dễ thương cute nha, em lấy khăn ra lau người cho mình rồi ngồi tám chuyện lúc, cởi đồ đi vào tắm e chăm sóc rất kỹ còn hỏi a có gội đầu không, sau đó e quay lưng lại cho e trà lưng và đường lười sau lưng tay e thì sờ thằng nhỏ, rồi chuyển thế ra trước đi lưỡi từ trên cổ xuống dần thằng e làm nhẹ trước xong tắm sơ lại rồi ra ngoài e lấy khăn lau người sau đó lên giường nằm.

Maxa khỏe: em đấm rất có lực, tay chân vai lưng đầy đủ, pác nào đau nhức mỏi chỗ nào thì gặp em sẽ khỏe ngay

Maxa mệt: Sai lầm đầu tiên của mình và khá chí mạng đó là V1 của em rất đẹp, căng tràn nhựa sống không quá to cũng không quá nhỏ, rất vừa tay mà hễ cái gì vừa đủ đều tốt cả. cảm giác chạm vào thôi cũng thấy lâng lâng rồi đến khi được thưởng thức trái cây thì chỉ muốn ăn mãi không ngừng. Lưu ý em thuộc dạng nhẹ nhàng tình cảm vì mới làm nên các pác hãy nhẹ nhàng lịch sự với em đừng phá hỏng vườn trái cây mà tội cho em cũng như anh em đi sau.
Từng đường lưỡi từ cổ rồi dọc xuống lưng và 2 bên đường biên, lưỡi đi tới đâu là trym rung đến đó. Đột ngột chiếc lưỡi ấy tấn công từ 2 bên cánh đã chuyển dần sang trung lộ và xộc thẳng vào trong và tất cả mọi tinh hoa, bắt đầu e tấn công liên tục chịu thua ra trong sung sướng.

Face 8d
V1 cam việt
V2 thon
V3 vừa tay
V4 nhiều nước

Hiện em đang là 1 số hot ở cơ sơ a e nào chưa đi thì trải nghiệm thử sẽ ko thất vọng đâu

TIC Cảm ơn Mod và cơ sở tài trợ
TIP bằng vé

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi Bình Tân cảm ơn anh! Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời với 06 nhà em!