Bình Tân [LTMM] Một ngày tuyệt vời cùng bé 06 Samdi Bình Tân

Lượt xem: 592

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
46
33
27
TPHCM
0 ₿
Bữa giờ thấy bé 06 Samdi BT hot quá nên cũng muốn trả nghiệm thử, thấy có gameshow của mod nên chơi thử, dù đọc vài lần cũng k hiểu luật chơi lắm nhưng xuống thấy mọi người cmt nên bắt chước đại ai ngờ trúng vé thật hahaha, đúng là thích của nào trời trao của đó.
Nhắn tin cho cơ sở để đặt trước bé liền, phóng con xe tầm 30 phút là tới. Vừa tới đã đc đội ngũ nhân viên đón tiếp nồng hậu cực kỳ, cũng là lần đâu tiên tới cơ sở thấy phía quầy lễ tân khá đẹp, sạch sẽ, locker cũng như lễ tân lịch sự, helpful. Mình show vé và được dẫn lên phòng luôn. Phòng sạch sẽ rộng rãi, bồn tắm to, giường bự chảng, xông hơi khô ướt đều có
Vào xông hơi 10p thì bé vào, vừa vào bé đã em chào anh ngợt xớt à, nghe dễ thương gì đâu. Ấn tượng đầu bé rất dễ thương, v1 đẹp vãi chưởng, không to nhưng vừa tay, dáng nuột, mông oke. Bé và mình vào bồn tắm, bé gội đầu tắm rửa kỹ càng cho mình rồi bắt đầu bài onsen khá ấn tượng, thằng nhỏ cứng ngắc nhưng không để phọt ra.
Lên giường bé matxa khỏe thì cũng tạm ổn, không phải thế mạnh của bé, cũng khá đủ bài , nhưng không sao, tới đây để matxa mệt mà chứ cần gì khỏe.
Được một hồi bé đổ dầu trườn rồi đi bài nuru, mình cũng chủ động thưởng thức cặp đào tiên đó, ngon dễ sợ, cầm đầu ti hồng mà nút sướng, sau đó tới màn 69 huyền thoại, cũng là dịp mình khám phá v4 của bé, nước nôi ổn áp, mình cũng đá lưỡi lên 2 mép xíu mà bé rên kích thích quá. Quầng nhau tâm 9 10 phút mình cũng out hết trong miệng bé. 2 đứa tắm lại rồi chia tay nhau - một trải nghiệm tuyệt vời.

Đánh giá : bé kiểu nhẹ nhàng, mấy bác thích mạnh bạo không hợp - ngực bé đẹp nên ae xài vừa phải đừng để hao nhé
CSVC ok, nhân viên ok.

Tic : free event
Tip : 800

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi Bình Tân cảm ơn anh nhiều! Có dịp lại ghé tiệm thư giãn nhé anh! Còn vài bé đáng để anh khám phá ạ!