Q.1 Lúc đi 1 gậy lúc về 3 cây

Lượt xem: 977

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Mấy bác có bao giờ được cảm giác em nó phục vụ xong đi ra run giò luôn chưa ?
Giữa tuần cv ổn định tui sắp xếp đi giải tỏa tý, gấu tới mùa dâu nên cũng hay cáu gắt mà cv thì về nhà là tui kiêm luôn bếp trưởng từ dưới bếp đến lên giường. Nấu ăn cho ngon mà hem được ăn hàu mấy ngày là lại khó chịu. Qua Dubai LTHG kiếm hàu non ăn đỡ.
Mở màn là món nước yến cho có tý cảm giác húp hùm hụp. Và mọi chuyện bắt đầu.

Ngồi phòng xông chờ bé 11 bước vào cái giờ mà tui đi lại đầu giờ chiều may sao bé vừa vào ca tui chọn mà chưa gặp bao giờ. Bé bước vào giọng em chào anh nghe nó ngọt dữ. Dáng thon nhìn là cưng liền, lúc lại gần thì bé có khuôn mặt xinh xinh có tý thẩm mỹ nhưng lại đẹp à. Bé lau người rồi ngồi vào lòng tui như một con mèo đợi được nựng được cưng luôn gì đâu. Tui cũng xoa xoa bé từ tay xuống đùi rồi len lõi vào cặp ngực bóp mềm mềm thêm tý khám phá xuống cô bé thì sao mà mới nước đầu bé lại hứng dữ thần. Bé ngại sao đưa tui vào bồn luôn.

Tắm sạch sẽ và tui lại tiếp tục xoa cặp ngực bé và đôi tay tui lần này không còn vướn víu nữa bắt đầu xoa xuống cô bé , nước nó cứ rần rần bé ôm lấy tui ghì lại tui thì được nước đưa ngón tay vào nghe âm thanh mà sướng , bé như chiều theo cảm xúc bắt đầu hôn từ cổ xuống ngậm lấy thằng nhóc và bj một cách mệt mài, tui được cảm giác phục vụ mà nhiệt tình trong âm thanh chùn chụt nó đã làm sao . Tui khai phát đầu khá là nhiều , tích tụ 2-3 ngày nên hơi hứng dữ .

Lên giường tui bị cuốn theo cảm giác được bé bj nhưng phải kềm đề thằng nhóc được nghỉ ngơi tý thế mà máu lên dữ quá nên đè bé ra hôn rồi húp bé, nó sướng ở cái chỗ bé chịu chìu theo cho tui húp đã và bé quần lại tui hôn cạ nuru thằng nhóc đang từ ngủ thành thức dậy, chưa đầy 10ph mà sao lên nhanh thế không biết, bé miệt mài chăm sóc nó xoa nâng như trứng hứng như hoa là có thật. thằng nhóc được lần nữa vươn dậy kèm theo thằng anh thì lại đang ngụp lặn húp sò cuối cùng phát 2 được bùng phát. Thời gian nó ngắn quá nên tui đuối thật sự. Nằm bắt đầu bé massage , đấm bóp một hồi lầu vậy mà ngồi dậy đi ra bồn phải để tấm thân nhỏ bé của bé dìu tui ra, 2 chân nó run như que tăm . Bé tắm rữa lại cho tui xong đưa ra ghế ngồi ăn tý bưởi trong khi bé bóp bóp chân . Cảm giác như vua thiệt. Xuống thang máy ra quầy ngồi mà vẫn còn run run chân may đi grab không là chạy xe kiểu nào nữa.
Số 11 rất đáng để trải nghiệm , rất nhiệt tình .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng 11 ạ... mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ