Q.12 Lúp bê cùng bé 18

Lượt xem: 785

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hôm chủ nhật vừa rồi tham gia bữa tiệc offline cùng diễn đàng mà thấy mấy bé dancer múa chóng hết cả mặt chịu không nỗi nhiệt luôn . Gặp ngay đúng ra về trời đổ cơn mưa lớn nữa nên mình nhanh trí rủ ông anh xuống gặp a Trọng để bắn đùng đùng luôn . Hai anh em chạy vèo tới cơ sở liền , vừa tới nơi đá chống là đã được mời vào trong cho ấm . Ngồi tâm sự được một lúc là đã được bế lên phòng luôn

Vừa lên tới phòng là mình liền chui vào phòng xông cho ấm lại liền tại mới đi mưa xong . Mới chui vô xông là đã thấy bé vô luôn rồi , mình tranh thủ ngồi cho ấm xíu rồi ra mà bé bảo cứ từ từ để em pha nước cho ấm rồi tắm cùng em nha . Mình xông xong bước ra là bé đã lấy khăn lau cho mình luôn nhìn cưng ơi là cưng luôn . Ngồi tâm sự một xíu bé cầm thằng em lôi vô bồn như dắt trẻ đi chơi . Vô tới bồn bé tắm cho mình rất kỹ xong bé nói một câu " Mình vào vấn đề luôn nhá " lúc đấy nghĩ thầm vấn đề này hơi căng . Bé bắt đầu lick cho mình từ dưới lên trên rất chậm rãi mình có thể cảm nhận rõ là cái lưỡi của bé quay tròn tròn từng vị trí trên khắp cơ thể của mình , đang đi giữa chừng một đoạn bé hun thằng em của mình rồi bé ngậm nó luôn xong quay lại lick tiếp cảm giác như mình là chuột còn bé là con mèo đang vờn với nhau

Vô bài chính bé bắt đầu ngậm thằng em mình một cách chậm rồi nhanh dần mà hầu như bé không dùng tay . Càng ngày càng sâu mình có thể thấy thằng em mình nóng dần lên . Xong rồi bé còn mút hai viên đạn mình nữa làm mình phải rùng mình vì chịu không nỗi . Đang làm giữa chừng bé bảo mình đứng dậy đi vì bé muốn quỳ xuống cho mình hành hạ , thế là đứng dậy và đẩy vô sâu hết mức có thể làm bé cứ trợn mắt lên mà nhìn mình . Với những cú nhấp thật là sâu mình chịu không nỗi nhiệt nữa thế là cái " đùng " phát đầu tiên mình bắn ngập trong miệng của bé . Mình phải ngồi xuống vì chân mình đã run thế mà bé vẫn mút một cách mãnh liệt không dừng lại làm cho mình phải quằn quại một lúc mới ổn định lại . Xong bé tắm lại cho mình bé còn bảo " Anh đừng có gục ngã anh còn nợ em 1 shoot nữa "

Lên giường vô bài khoẻ thì tay bé rất tốt , đấm chỗ nào bóp chỗ nào đều phê tới đó vì người mình khá chắc nên cần phải làm mạnh mình mới có cảm giác mà bé làm được mình cũng khá bất ngờ . Bé bắt đầu vô bài lạnh - nóng làm cho mình phê tận óc vì đang cảm giác từ lạnh sang nóng khắp cả người mình . Tiếp đến bé chơi cầu tuột cùng V4 của bé lên khắp người mình . Rồi bé kêu mình nằm ngửa lại để làm y chan lúc mình nằm úp

Chuẩn bị vô bài mệt bé kéo người mình gần sát giường bắt mình phải dơ hai chân lên trời để bé khảo sát và khám phá chỗ đó của mình . Chưa kịp hiểu chuyện gì bé đã ụp cái mặt vô để dọn wc khiến mình phải ú a ú ơ thành tiếng vì chịu không nỗi nhiệt từ bé . Ông anh đi cùng mình ở phòng kế bên lúc ra về hỏi làm gì ú to đến vậy để bên đây còn nghe thấy . Làm sao mà ông anh đó biết được mình đã muốn gục ngã khi bé chơi cái bài đó với mình . Bé dọn được một lúc thì bé vô bài mệt luôn , bé vô bài đó bé nhấp nhanh luôn khiến mình chưa kịp phòng thủ gì cả . Được một lúc bé vô thế 69 mình khám phá liền luôn vừa thơm mà vừa lại ướt nữa cơ chứ . Không biết mình có bạo lực lắm hay không mà mình làm bé run giật cả người + thấy bé nổi da gà nữa , mình càng khám phá thì bé lại càng chơi lút cán với thằng em của mình . Rồi gì cũng tới mình phòng thủ không nỗi nữa phải bắn lượt cuối cùng của mình . Bắn xong bé vẫn không tha cho mình bé nhất quyết bắt mình nằm tư thế đó để ngậm một hồi lâu mới buôn tha cho mình

Xong xui bé mời mình làm tô mỳ cho ấm bụng , vừa ăn bé vừa đấm lưng cho mình lấy lại sức . Đến lúc về bé khoác tay mình đi xuống lễ tân ngồi thì mình với ông anh thấy một bé bao nhoi như một đứa con nít hỏi a Trọng mới biết bé đó là số 19 . Phải sắp xếp gặp mới được

SBD : 18
Face : Mái ngố , bao dâm
V1 : Vừa tay hơi mềm
V2 : Eo con kiến
V3 : Lỡ úp cái mặt vô cái quên luôn rồi
V4 : Bao ướt át và thơm tho
Service : BJ 100% , diệt không chừa đường ngáp

P/S : Các bác nên cân nhắc kỹ vì các bác có thể cần người trợ giúp dìu xuống lễ tân

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
bé 18 hại anh phải dìu chú em ra bãi gửi xe kkkk:2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: TAPSUMINI

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,038
533
0 ₿
Đã quá đã bâc ơi, thích nhất ra rồi mà vẫn nút thêm kaka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng em trai nha, chắc hôm nào cũng phải sang đây quá hehe, thấy em và nhím đi dữ quá hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.