Q.7 mãi mãi là hai hai

Lượt xem: 829

huynhthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
35
14
0 ₿
Chào mừng các anh đã đến với bình nguyên vô tận , sau đây tui xin trường trình lại trận combat giữa tui và bé 22 bên windy 2. bước vào giai giai đoạn chuẩn bị các bác sẽ được chọn vé thay vì chọn tướng kkk, làm vài ba cái thủ tục check code quen thuộc rồi thì mình được bạn lễ tân giới thiệu cho bé số 22 chưa ra mắt trên diễn đàn luôn. nghe v thấy hấp dẫn rồi , không kịp để lễ tân giới thiệu thêm thì bạn locker đi ra và bảo mình phòng đã xong . vừa lên vừa thấp thỏm ngóng chờ điều gì sờ chờ mình.
vào phòng bạn locker kêu mình thay đồ xông luôn cho lóng , nhìn qua thấy là thầy cái tấm kính bên phòng xông mờ bởi hơi nóng dày đặc.

vào ngồi xông tầm 5p gì ấy là bé vào , thôi thì cx ráng nhắm mắt lại xông thêm 5-7p gì ấy là ra luôn , vừa ra là thấy bé chạy đi lấy khăn để lau người cho mình thấm thía sờ sờ khi nhìn sát em thì dáng cao thì cũng tới cái cắm của mình 1m6 gì ấy , đầy đặn múp múp , đi kèm với làn da trắng trẻo , face xinh cười cũng ổn áp , cặp dú thì cũng thuộc dạng hệ bưởi căng tròn có đàn hồi khá tốt kkk , dú căng rồi thì tới đít to , cặp mông to tròn , vỗ thì cứ phải gọi là nhức nách. ngồi nói chuyện đôi ba câu thì em dẫn mình vào bồn tắm.

phần tắm bé làm khá kì càng , sạch sẽ mọi khe hở. nhẹ nhàng kì rửa mình , nhìn body múp rụp của em không 1 mảnh áo , máu dễ của tui nổi dậy , tay tui sờ bóp từ cặp dú sờ xuống em rồi vỗ nhẹ vào mông em kkk.
phần khỏe bé làm khá đủ và bài bản , do còn mới nên hơi yếu lực , bé làm cũng có hay bắt chuyện , nói chuyện tâm sự vu vờ với bé cũng khá vui.
xong bài khỏe em bắt đầu hôn hít nhẹ nhàng , đi lưỡi đảo quanh đều 2 mặt. thoa dầu nuru lên người em dùng cặp dú căng tròn trườn tới trườn lui lên người tui , kích nứng con chym nhỏ của tui trỗi dậy , chuyển qua màn 69 , tui bắt đầu móc và húp cái bướm hồng hào của em , khám phá dòng người ấm áp nhiều vô tận. đang phê con tê tê thì đâu ra tui chịu kh nỗi nữa nên đành out chỉ sau 10p cùng em .

theo mình bác nào thích chơi ngoại hình thì bé 22 có vẻ ổn nha , còn nói về dịch vụ thì bé làm còn chưa ổn lắm do còn mới , bé này dành cho bác nào muốn đổi gió tí kkk

mình đi vé 900 code camapro còn 399
tip thì bằng giá vé 900

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
bên e hiện tại đang có khuyến mãi đồng giá 399k vé 2 ktv đồng giá 99k. Kính mời các anh đến cơ sở trãi nghiệm dịch vụ bên e ạ . Ib riêng e để e gửi ảnh cho mình tham khảo trước khi đến nhé

Đính kèm

147.3 KB · Lượt xem: 35