Gò Vấp măm măm bé 73 đáng iu

Lượt xem: 704

trùm bắn cá

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
92
37
0 ₿
Trời sài gòn dạo này mùa mưa tới trễ , thời tiết cũng nắng quá em đi làm muốn xỉu mẹ luôn thôi thì thà xỉu trên tay em còn hơn lăn đùng ra đường me me em 73 cũng lâu , 1 phần thì em còn non mới 18 tuổi , 1 phần do cũng gần nhà nên cũng ráng lết qua galaxy làm nháy cho đỡ nóng

bước tới thì được bảo vệ , nhân viên tiếp đón nhiệt tình ,sau khi được em lễ tân tư vấn nhanh nhiệt thì cũng chọn được gói để măm măm bé 73 đáng iu
hình bé thì cũng có 1 bài riêng rồi
face xinh cưng , nhìn dăm dăm
v1 hệ cam vn , nhưng bóp đã tay
v2 thon gọn
v3 mẩy
v4 gọn gàng sạch sẽ
em này dáng mình dây

Lên phòng tý tắc thay quần áo và bắt đầu xông mình , 5p sau bé bước vào thì với 1 cái thân hình mi nhon em bước vào cúi mình chào rồi đi pha nước chờ mình ra nhìn em mình nhớ về thời còn trẻ đi học hay ngắm gái trêu bạn trêu cô, thế là chui ra ôm eo bé tâm tình 1 chút bé nói chuyện có duyên rất dễ thương trẻ con y như ngoại hình luôn
Nhưng cũng bất ngờ gương mặt học sinh thân hình rất mlem phụ huynh. V1 vừa phải đầm tay kk sau khi sờ nắn tâm tình các thứ thì cũng được bé kéo thẳng luôn vào bồn tắm cho mát , mình mò luôn tay sờ v4 thì em cười nắc nẻ bảo anh này hư quá à , giọng nói ngọt ngào êm tai , này mà lấy về chọc cho ngồi chửi thì hay phải biết , 2 đứa vừa tắm vừa giỡn hớt nhau trong bồn , mà bồn bên nay cũng vừa đủ cho 2 người luôn nên giỡn rất vui
Vệ sinh sạch sẽ rồi em ôm eo mình tiến về giường , lên giường vào luôn bài mệt vì mình yêu cầu ,bé trườn v1 từ đầu đến chân kkk + thêm làn da non nớt mịn màng trắng nõn của bé cà vào người mình thì thằng em bắt đầu ngồi dậy kk đến màn nuru bé quậy v4 cà cà phê phê mình chìm đắm luôn vào sự khoái lạc xém nữa không điều khiển được thằng bé mà đút vào:2onion2: may lấy lại được xíu xiu lí trí mà dừng lại ,mân mê một hồi lâu úp mặt vào cái v1 của tuổi 18 thơm mùi sữa tươi vừa úp vừa dùng tay đi lạng quạng dưới v4 của bé cắt tỉa gọn gàng cũng ra nước nhè nhẹ âm vang của dục vọng vang lên khiến em tê tái hết cả lòng thấy em cũng sắp tới cứ thế là thế 69 cũng diễn ra cả 2 ăn thịt nhau trong phòng thi thoảng phát ra âm thanh dâm dục mê dại đỉnh điểm là bé lút cán r tay kia mân mê 2 hòn làm mình sướng đến đỉnh và thế là nhắm bắn thẳng vào miệng của ẻm , bé cười thiện cảm dắt tay mình vệ sinh sạch sẽ lau khăn rồi mời ra giường đi các bài massage khỏe đầy đủ tuy mới 18 mà em làm nghề như một người chuyên nghiệp vậy , đủ lực mạnh nhẹ hỏi ý khách rất chu đáo gần hết giờ cũng nằm ôm em r mân mê quậy v1 tới khi tan tiệc cả 2 chào nhau ra về cũng không quên tip cho bé vì sự lành nghề
mình book vé cia 69 nuru có mã camapro 700=>399
tip như quy định + 1 cây kẹo

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Hẹn anh lần sau nhiều trải nghiệm mới thú vị hơn