Q.12 Mần thịt bé gà con ( 28 )

Lượt xem: 3,460

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
He lu a e lại là Lạnh đây .

Sau bao nhiêu ngày lên núi tu luyện ăn chay trường các kiểu cho tâm hồn thanh tịnh . Nay lại đc thả lồng xuống núi kiếm ăn ,có lẽ ăn chay nào là rau củ quả quá lâu hay sao, cảm thấy trong ng thèm thịt gà .bổng là chợt nhớ ra gần nhà có một bé gà con (28 + tự ghệ nhí) rất là ngon lành . Thế là mình nhanh tay book nhẹ cs bé gà con ấy liền . Đang trong cơn say thèm khát thịt gà , mình lao thẳng tới cs ngay giống như một chú hổ đang trong cơn đói mà lao hun hút đi tìm mồi . Trong chớp mắt mình đã tới cs . Cứ ngỡ như thường lệ đã có book trc nên định 3 chân 4 cẳn chạy lên phòng luôn sơi lun bé gà con ngây lập tức . Ai ngờ hnay mấy thanh niên Locker + Lê tân bị làm sao á . Tui đang vác giò lên cỗ 3 chân 4 cẳn phi lên lâu cho thật nhanh mà lỡ lòng nào hnay mấy chả nhanh như tia chớp ấy phi tới wơ chụp ngay cái giò tui mà lôi lại tưởng té lun mệ xuống cầu thang rồi chứ . Gặp ngay con hổ đang đói dễ gì nhúng nhường xém quay qua đớp mấy chả lại lun rùi . Ai ngờ ng tính k bằng trời tính vừa quạy nhẹ lại mấy Thanh niên Lê tân + Locker phán nhẹ câu a ơi thông cảm dùm e cs e mới có lỗi trục chặc kỹ thuật nước máy bị hư a xuống ngồi chờ xíu dùm ạ . Nghe như sét đánh bên tai , tâm trí tâm hồn như vỡ vụ . Thế là mình lết cái thân già xuống phòng chờ nằm nghĩ ngơi chờ thợ tới sữa đường nước . Bao nhiêu suy tính dục vọng thèm muốn , thèm khát bị tan nát chỉ gói gọn trong 3 từ " tại đường nước " . Thui chuyện đã lỡ rùi do mình xui nên đành ngồi nài nỉ chú lockker cho xin tô mì trứng lót bụng trong thời gian chờ đợi . Ai ngờ 1 cơn bão lại ập tới từ phía cổng đi vào bóng dáng ng thì to cao mập mẹp mặt hầm hư như muốn ăn tươi nuốt sống ng khác , mình quay liếc nhìn nhẹ chợt nhân ra a đú thèn fen bạn mình Neo đây mà . Mi đi đâu thế lại đây ngồi chờ chung với ta cho vui nhà vui cửa nè , thế là 2 thằng ngồi chờ mà tém mệ của cs hết 2 dĩa trái cây . ( + Điểm a e locker Lễ tân rất chu đáo và nhiệt tình nhé các chiến hữu . Cứ sợ tui với khứa Neo ngồi lâu bực . Cứ xíu là lại tiếp a e tui xl thông cảm . Mời trà mời nc trái cây liên tục ... Đã ( hnay đc bào của cơ sở mới trái cây nước kkk . Bt k có ăn hnay có dịp cơ hội bào láng ) . Cứ ngỡ sữa đường nước dăm 3 phút quay đi quay lại hơn 20p mà chưa xong 2 thèn tui với ông Neo nhìn qua nhìn lại k bit làm j luôn ăn thì cũng chén sạch 2 dĩa trái cây , uống thì cũng uống rùi . Mà h chưa xong k lẽ đi về . Quay qua quay lại thế là thanh niên lễ tân nói câu êm lại trong lòng . Thui 2 a lên phòng ngồi chơi đợi thêm xíu nữa đi ạ e dẫn mấy bé lên ngồi tiếp chuyện với mấy a cho đỡ bùn trong thòi gian chờ đợi .( Cs rất chu đáo điểm + )
Thế là 2 thèn đi lên lầu 1 phòng cũng đối diện nhau lựa phòng qua lại chon phòng xong , khứa Neo về phòng hắn , mình thấy có mình ngồi phòng chán quá bé chưa lên . Nên chạy qua phòng khứa Neo ngồi chơi xàm xí nách chờ 2 e lên tiếp chuyện . Mới vừa nói đc 2 3 câu khứa Neo đang nằm trên giường nhìn ra cửa kêu lên e ơi đi đâu đó nhầm phòng rùi e ơi . Mình thì ngồi ghế nên k bit ai . Thế ngốc đầu ra nhìn chợt nhận ra á đây rùi bé gà con của a ( đây lần t2 mình gặp bé bé gà con ) . Thì ra bé tưởng mình đang trong phòng chờ bé nên bé đi vào phòng mình , thế là mình kêu lên a bên này lun nè qua đây với a . Bé gà con cũng nhanh chân cất sơ mấy vật tư đồ dùng vào phòng mình rồi chạy qua phòng khứa neo lun , bé vừa bước tới thì dưới cầu tháng bé (18) của khứa Neo cũng lên rùi . Thế là 4 ng 8 mắt nhìn nhau cười chào rùi hỏi han cách kiểu tán dốc vài câu . Thì bống ông nội Neo nổi cơn đòi thui đổi lại đi bồ tèo . Ớ ớ đâu có dụ đó ta đang thèm thịt gà mà . Nghe xong sợ quá lật đật nắm tay dắt con ghệ nhí (28) chạy về phòng liền ở lại nguy hiểm . Trong lúc nắm tay dắt bé gà con về phòng thì trong đầu lại hiện lên bao nhiêu toan tính lúc đầu .

Thế là tui và ghệ nhí vào phòng ngồi 8 chuyện chờ đường nc sửa xong .( Của phòng vẫn mở nha cách huynh vì đây chỉ là ngồi tiếp chuyện đỡ buồn chờ đợi cs sữa xong đg nc . Chứ chưa mần ăn j đâu à nha ) . Ngồi nc với nhau tầm 10p thì locker lên báo a ơi cs đã sữa đg nc xong rùi ạ . Ok thế là kakakka bé gà ơi bé gà hnay a sẽ là con hổ mần thịt bé gà con e ( trong đầu suy nghĩ như thế ) .
Nhưng có ai đâu ngờ , bao điều mộng mơ chưa sang hè đã tan vỡ ( trích lời nhạc ) . Vừa động cửa lại chưa kịp thể uy áp con hổ thế nào là Bé phi thẳng lên thành ghế ngồi kế bên cặp đùi gác nhẹ lên lòng ng mình tay bé thì đưa ra nắm nhẹ tay mình như ng yêu bao nhiêu ngày xa vắng . Bà mệ lúc này con hổ đâu k thấy mà thành mệ con mèo con ngoan ngoãn sa
vào ng bé để bé vuốt ve ( nhục như cá nục huhu ) bô lô bô la vài câu chờ cho phòng xông lên khói. Khói lên rùi thì mình cũng bay vào đó xông cho tỉnh táo tinh thần . Tầm 7 8p j đó mình ra và lại ngồi vào ghế bé cũng nhanh tay mở vòi để chuẩn bị nc . Xong bé lại ngồi lên thành ghế tiếp tục trò cũ định ám sát con hổ ngây thơ chưa bit gì kakakaa thế là bé vừa ngồi vừa ôm vừa lau mồ hồi nhể nhải toát ra trong cơ thể mình , nc cũng đã bắt đầu chuẩn bỉ xong , thì lúc này bé gà con cũng bắt đầu thoát y cởi từng chiếc yếm rùi tới tới tới k còn j trên người đê thực hiện âm mưu mỹ nhân kế với mình đây mà . Rồi xong chỉ thoáng nhìn thân hình e thui mà tâm trí của a xoay vòng vòng e . Lần này e k còn như lần trc mà bảo mình a vào e tắm hay j . K nói k rằng j Mà tự e bước mình vào bồn tắm trc . Ngồi ngâm trong đó khoảng 2 3s gì đó ( có lẽ e thử nc nóng hay lạnh hay sao á ) thì e đưa cánh tay lên quắc quắc nhẹ nhẹ mĩm cười thật xinh rùi nói vào đây với e nè . Má ơi tự dưng k bit sao như bi mê hoặc cũng k trà lời trả vốn j béaf tự động đứng đậy nge theo lời ẽm tháo đồ vào bồn theo . ( Ruốt cuộc là hổ hay là mèo con vậy nè ) Có lẽ tui với e cũng đã gặp trc rùi nên 2 đứa cũng rất tự nhiên vào bồn mà vui đùa giỡn qua giỡn lại . Cứ nghĩ là đùa giỡn tát nc nhẹ nhau thui ai ngờ mẽ ở đâu thọc cái chân qua thèn ciu cua mình chà nhẹ cái làm hết hồn thèn ciu cũng quảng hồn mà chào hỏi lại bé gà con .

Đi đâu thì cũng vào đấy trận chiến cũng bắt đầu xãy ra . Ẽm thấy tui hiền quá nên bắt đầu mạnh động trao cho tui vào cái hôn môi đá nhẹ vài cái lưỡi để khởi động nhẹ , lần này gặp lai có vẻ bé hiểu ý tui nên cái lưỡi lanh chanh , tài lánh ấy k còn quấy phá nữa mà từ từ chậm rãi tiến vào từ từ từng góc cạnh cơ thể mình rùi hạ dần xuống thèn ciu chào hỏi tiếng chị gà con chào then nhỏ loi nhoi . K bit lần này do 2 a e qua vui vẻ hay sao mà mình cảm giác thèn ciu hơi lì lợm k chịu đầu hàng bà chị này . Đâu tầm 10p rùi mà thèn ciu vẫn cố chống cự thấy thèn nhỏ lì quá nêm e cũng ấm ức quay lên nói mình sao a k làm j e hết vậy bộ a k có hứng thú j với e hay sao . ( Má ơi thèm thấy mệ lun chứ ở đó mà k hứng với thú ) Nge xong khoái thây bà, mình cũng bắt đầu khám phá nhẹ nhàng từ góc gạch cơ thể e này thì đôi môi có này cười dễ thương , này thì đôi gò núi nhấp nhô mà cấu nghiến bù chíp chip rùi tới v4 tươi tắng gọn gàng đẹp đẻ ấy ( trong đê mê vẫn nge thoáng thoáng cái giọng ú ớ của e làm mình K bao lâu thì thèn ciu cũng xin lỗi chị e đầu hàng bao nhiêu tinh bình cuồn cuồn mà đi theo hàng dẫn lỗi vào đôi môi thơ mộng ấy đến k còn một giọt . Xong trận chiến e hành hạ tui thế là tấm sợ lại . Bước ra khỏi bồn cảm thấy mình vừa mới bị xé xác k cam tâm , trong tâm trí uất ức quay sang em kéo tay ôm chầm e lại diều hẳn e lên cái ghế nói nãy e hành a thì bây h tới a mạnh động 1 xíu mới đc cho có qua lại chứ lúc này e cũng đáp nhẹ lại ừ nè cho a phục thù á kèm theo đó là 1 nụ cười chết lòng ng . Hehe lúc này mới nhận thức ra đc ôi chao cô bé gà con của tui cũng ngoan hiền thế cơ à . E ấy chưa kịp tắt nụ cười vì k chịu nỗi đôi môi ấy dù kinh nghiệm về hun hit của mình k rực lữa như ngta nhưng tui cũng ráng lao vào như điếu đỗ trao cho e nhũng nụ hôn + cháo lưỡi ngọt ngào nhẹ nhàng và mềm mại . Rùi từ từ rê nhẹ xuống cặp ngực e mà xoa , mà bóp , rồi hun , rùi bú ngấu nghiến như đứa thanh niên mới bit mùi đời . Chưa dừng ở đó cái tính k hỉu bit + to mò của mình lại bộc lên đã tới nc này rùi sao phải chừa lại cô bé đáng yếu ở dưới đang dan chân ra chờ mình chớ . Liền xa ng xuống tập tành bú liếm đá qua đá lại húp hào như ng ta cho bit chớ . Ôi cảm giác thật đê mê như đang lạc vào cõi mộng mơ , như tui đang uống rượu mà bê bê vậy á . Lúc này dười thì tui nôm na cái lưỡi leo tới leo lui thì bớt chợt nhận ra có tiếng ơ ớ a ư thế là tui cũng tò mò ngước lên nhìn thế nào , và cũng phát hiện ra e cũng đang đắm chìm trong cơn say như tui đôi mắt lim dim đôi môi thì đỏ hồng nhêch lên nhếch xuống lâu lâu nếm nhẹ 2 môi lại . Nhìn khuôn mặt e lúc ấy lòng bỗng chạnh lại sao lại có cô bé dê thương thế nào . Con tim thấy như mun run động lại k muốn trôi qua khoản khác này . Chợt bật giấc cv mình vẫn còn đang dang dỡ nhắm mặt lại bắt đầu lăm la lắm liếm cô bé tiếp lâu lâu ngon tay cũng thọt nhẹ tìm hiểu thêm về dòng suối mẹ cho hjhj tê k nói đc . Thế là cũng quẫy e xong rùi . Dù bit trả thù vẫn chưa đủ vốn nhưng trình mới tới đó bit sao h .

Quậy bé gà con xong thì e nói lên e mát xa khoẻ . Mình nói thui hnay chung ta k theo bài bản j hết á . E lên đi chân trần dùm a vài cái đi đc rùi . Thế là lên lưng đi cho vài đg . Xong bảo e xuống đi , tui quay qua ôm trầm lấy e kéo e nằm úp xuống ng minh mặt đối diện nhau 2 đứa 4 mắt nhìn nhau , e như ngại hay sao á rùi tủm tỉm cái nhẹ cái rùi kế sát cặp môi e mà hun môi tui vài cái . Giống như 2 đứa mới yêu nhau nằm ôm đối diện nhau mà k mảnh đồ che thân . 2 a e nằm ôm nhau 8 tâm sư đời tư các kiểu lâu lau lúc thì mình sốc e ngồi đứng dậy xíu xoa xoa nhẹ cặp vú . Rùi lại kéo e vào lòng ôm tiếp để e gối đầu lên vài , lúc thì e ôm đầu tui vúi vào cặp ngực ( làm j làm vẫn k quên nhiu chuyện 8 nhé miệng vẫn bo bo nói luyên thuyên cười hả hê .) Quay qua quay lại thấy cũng gần hết h thế là e nói thui để e nuru cho tý nè. Và thế là cuộc chiến k cân sức lại nổ ra . E chờm ngực rồi mông rùi v4 khắp cơ thê . Thì đi đâu cũng vào đấy thế võ cổ truyền mx hiện lên 69 . 2 đưa quắng quyt cuồn cuộn e thì chăm sóc thèn ciu . Mình thì chăm sóc nhỏ e gái . Lâu lau vẫn í ớ ầm ầm . K bao lâu thì cũng chào thua e lần nữa . Lại một pha k còn 1 giọt mà lần nãy bé gà còn ác qua đi mà tới thằng ciu. Như cộng bún mới chịu buôn tha huhu .
Sau cuộc chiến hổ thành mèo . Thua k còn j để nói . Thì tui nằm tý trường giường e cũng nằm theo xíu 8 thêm vài câu rùi 2 a e mới ra tắm lại mặc đồ ra về . E làm tui tâm trí điên đảo k hoàn kịp . Xém lấy lộn mệ cái váy của nhỏ mặt rùi . ( Bé còn bảo e tặng a á a mặc đi . Trời tui khùng chứ đâu có bà bóng ) bé lại bảo miệng a lanh như con két vậy á hjhj . Két mới chống chọi lại miệng gà con chớ kakaka . Thế là 2 a e ra phòng trc lúc ra e vẫn k quên chu cái môi hun môi phát mới chịu .( Định làm tui nhớ suốt đời hay sao á ) mong sẽ sớm gặp lại e bé gà con

ktv 28 ( gà con . Bồ nhí a Lạnh kaka)
v1 8/10
v2 8/10
v3 9/10 có vỗ thữ xém ăn bị ăn cùi chỏ hjhj
v4 gọn gàng sạch sẽ . Khít k nỡ làm e đau .
Tth 1700
tic 700 ( đã giảm )
tip 1000
Trả hết trả hết cho ng . Trả lun mắt môi nụ cười . Trả xong .... Hết nợ e nhá bé gà con ( ghệ nhí ) . (Nhiều khi muốn một mình nhưng sợ cô đơn
Sợ cảm giác trống vắng mỗi ngày mỗi lớn
Sợ chạm vào nỗi nhớ vu vơ
Gian gian díu díu mập mờ
Nắm chưa xong đã vội đổ vỡ
Ừ thì anh thích một mình nhưng sợ cô đơn
Dù đã từng nói như thế có lẽ sẽ tốt hơn) kakaka

À Quên Lạnh vẫn còn nợ 1 ng đặt biệt ...... Dấu số k nói .... Bọn ác dạo này hơi nhiều kkkkk . Sẽ sớm gặp e trả nợ tình xa hjhj

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Qq gì vậy bạn, mệt quá mới.ngủ quên mất tiêu B12B12B12

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Mi mần ăn quậy đục làm j con bồ ta bển cho đã mi . h còn đòi copy cảm xúc nhỏ nhoi của ta với ghệ ta nữa à B67B67B67. Muốn thành thái giám ciu

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Bữa nay bận công chiện, giờ bỏ 3 4 tiếng ngồi viết rp nghe căng quá B12B12B12B12aecc, tnxl B10B10B10B10

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Dm giờ mới tranh thủ đọc hết bài của cha đây,

Màu mè gì, vừa viết vừa phải suy nghĩ nữa chứ ba.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đọc thui chưa đừng có sân si cướp bốc cảm xúc nhỏ nhoi của ta nhé . Có j ghi vạo sn chứ nhức con cờ rim kakakka

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿