Bình Tân Camapro Massa du bai bình tân 58 anh có 3 bích

Lượt xem: 1,700

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
Thường chủ yếu đi bên quận 10 mà mấy nay cứ vào diễn đàn là thấy Dubai ,riêng quận 1 thì quá rõ rồi anh em công ty hay sếp mình từ nước ngoài về là cứ ở đó thẳng tiến. Có Bình Tân chỉ ghé qua vài lần mà có bé ở đây 2 má lún làm cũng quá sức là tò mò nên book bé thử may sao vừa đứng trả tiền vé xong thì thấy ku lễ tân nghe điện thoại có khách khác muốn book bé luôn hehe chú đã quá muộn màng anh có 3 bích đi trước cái.
Khi gặp thì đánh giá là em cười rất là đáng yêu rất tươi vui em ko dạng mình dây hàng real ko qua chỉnh sửa nên là hơi có mỡ vs ngực ko căng tròn được như mấy em sửa ngực nhưng vừa tay mềm mại ok.
Màn tắm kỹ lưỡng lưỡi đi đủ rên người mới có dạo đầu mà lưỡi đi cỡ đó rồi đúng là thánh lưỡi giang hồ đồn. Khỏe không cần lắm nằm chơi ăn trái cây trò chuyện cho vui đoán quê quán của nhau, em chơi với nhiều bạn nhiều vùng nên nói được giọng nhiều nơi . Đánh giá em này khá trải đời dành cho anh em muốn đi sướng mà có ny tâm sự sẽ chia chuyện đời cs tương lai ước vọng.
Tới màn 2 do có việc gấp bất chợt nên nói em đừng làm thái tha dầu gì hết ăn cháo lưỡi tay cả 2 làm cho nhau sướng mình chà hột le em em vuốt thằng nhỏ nhẹ nhàng, đè em ra bú đánh lưỡi cái núm tay vỗ nhẹ mông em thấy em thất thủ quá em bèn kéo mình lên nút lưỡi hồi là em chuyển sang tấn công lại vào vú mình . Thề là sướng nhất được như vậy có ny rồi suốt ngày bú vú nó chả bao giờ nó bú lại nên phải vào kêu mấy em bú dùm :cuteonion59:. Lưỡi em đánh vào núm siêu nhột mà nó đã liếm ngay 2 cái ba suon gai ốc lên hết trơn. Đến thằng em còn chưa tấn công ngay mà phá hết hàng thủ chung quanh 2 cái bẹn 2 quả pháo chùm đến khi lưỡi đánh dấu giết hết hàng thủ là lúc thằng em trơ trọi bị em ngậm vào em hơi nghiêng quyên người qua hiểuý lấy tay hơi kéo nhẹ chân em cũng hiểu luôn vô thế trong 72 thế làm tình của Fukuda thi nhaumà hì hụt bú xem ai nhanh hơn và kết cục như mọi khi...Đầu hàng ra hết trong miệng em nằm đó cho em vào súc miệng tắm táp rồi ra lau mình nằm ôm nhau nói bé báo làm cho con gà ác xuống ăn.
Tổng kết 1 ngày bé 58 rất đáng yêu xính thì ko quá xinh quá trẻ nhưng cưng
Tic 50% app còn 600 tip 1200 - locker giu xe 100k cf
Chúc cơ sở ngày càng phát đạt mãi yêu à

henry

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/4/17
Chủ đề
0
79
5
39