Tết Q.5 Massage 18+ - Big Bang 2024

Lượt xem: 2,643

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chào anh em congdongmassage.com , sau chuỗi ngày lên bài Uống Bia 18+ , uống nhiều mà xả chưa được bao nhiêu, thế là ghé ngay Big Bang để Bùm Chéo Chéo 1 phát. À anh em nào có hứng thú thì vô bài này xem https://congdongmassage.com/threads/uong-bia-18-phan-3-2024.69407/
Trở lại chủ đề chính, sau cuộc nhậu hôm qua say bí tỉ thi sực nhớ mình đang gần Big Bang, thế là kiếm ngay thông tin bé nào còn đang trống thì được gởi nguyên list số kèm hình, bé nào cũng xinh tươi, tính dứt luôn vé 2 bé, mà thấy đã hơn 1 sáng, dứt xong chắc ngủ Big Bang luôn quá nên lựa bé nhìn Cưng nhất, hấp dẫn nhất để gặp. Và bé đã không làm mình thất vọng, giờ nghĩ lại miêu tả cho các anh em mà còn hứng hừng hưng

Body khỏi miêu tả nhiều, anh em nhìn hình và cảm nhận thực tế. Vú to, mông to, ti nhỏ không thấy núm

Mà theo X bé hoặc cơ sở nên đầu tư bộ đồng phục nhìn hấp dẫn hơn, chứ với body của bé lên đồ là bá cháy . Ngồi mút cặp vếu núm thụt của em phê lắm anh em à, vếu mà ko thấy núm lun, khêù mãi mới lấp ló xuất hiện. Mấy bài onsen, nuru, thái,... bé làm đủ hết X không miêu tả chi tiết, có 1 phần đặc biệt ở em này mà anh em nhất định phải thử đó là 69, kết hợp giọng rên âm thanh sống động mà người bé thì giật giật khi sướng, mắt thì lim dim tận hưởng, BJ thì lại lút cán theo nhịp 69 , em BJ ấm nóng lắm nên phần BJ của em có chất riêng, tạo cảm giác chặt chẽ và sung sướng chứ không hời hợt như 1 số em khác.

Cả 2 thư giãn cho nhau từ bồn ra đến giường, nhất là lúc trong bồn, em rên to muốn banh cái phòng luôn, cảm giác như đang làm tình với người yêu vậy đó. Thử 7x7 = 49 thế thì cũng out trong thế thứ 50 và khi đó bé ngậm hết tinh hoa không sót giọt nào. Hôm qua có bia nên hơi lâu ra mà bé vẫn nhiệt tình làm suốt tới lố giờ luôn, lâu rồi mới thấy 1 bé nhiệt đến vậy

Tóm lại SBD 21 - Làm theo Phong Cách Tự Do - X lại thích phong cách như vậy, chắc có lẽ đi nhiều nên theo bài riết thấy nhàm rồi, thích bé nào làm không theo khuôn sáo, làm theo ý khách thì hợp hơn
Face : xinh dâm, trẻ trung
Cao tầm 1m6
Da mịn láng o
3 Vòng xem hình
V4: thơm tho sạch sẽ không mùi, nước nhiều, không húp uổng phí đời trai
Đặc biệt giọng âm lượng cao, chân thật sống động, hơn diễn viên JAV nhiều. Tăng 1 xong tăng 2 gặp em là đúng bài :2onion2:
Tick 900k
Tip 1000k

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Tuyệt vời A trai của Em kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Làm theo phong cách tự do là còn báo nữa. Gặp mấy trên đây sẽ nói bé bỏ bài :cuteonion9: rồi nói bé làm tùm lum ko theo thứ tự ko theo bài:2onion2:

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
X có ghi rõ rồi nên anh em nào hợp phong cách tự do thì gặp bé, còn không thì có nhiều sự lựa chọn khác lắm nè :cuteonion50:

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
438
Sài Gòn
1 ₿
Trong các reviewer mình thích bác X nhất, chưa bgio thất vọng với các bé bác lên bài. M cũng thích phong cách tự do hơn bài vở vào toàn kêu ktv làm theo cách em ấy thích hoặc cách mình thích.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn bác, đôi lúc phá cách cũng hay sau quá nhiều lần đi theo 1 phong cách, nhưng cũng tìm ẩn nguy cơ là sẽ tăng bài này, hụt bài kia, đôi lúc cũng khó cho 1 số anh em đi

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác X review đỉnh quá đi bác ơi, đọc mấy bài review của bác bài nào cũng hay hết mê bác X dễ sợ:2onion35::2onion35:

• Like