Gò Vấp Massage 18+ CIA Lút Cán với 22 Hera

Lượt xem: 2,854

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chào anh em, năm 2024 này có vẻ hợp với số 22 hay sao mà đầu năm khai pháo cũng 22 thuận lợi bắn ầm ầm, thì hôm nay đi qua Hera cũng gặp bé 22 quá ư là toẹt zời. Hôm rồi có công việc sang gò vấp, ngồi buồn lai rai nhâm nhi vài lon bia với ông anh, uống xong hưng hứng thế là móc điện thoại lướt xem hình bé nào hợp gu, đập vào mắt là bé 22, thế là alo hỏi ngay bé còn trống không, xác nhận bé còn trống nên chốt 10p nữa qua luôn. Tĩnh bảo e mở sẵn phòng cho anh rồi, a cứ thong thả qua :2onion18: 1like cho bác Tĩnh

Đến nơi lên phòng thì đúng là phòng đã bật sẵn mát rượi, thơm phức, trái cây, nước suối bò cụng đã có sẵn. :2onion18: Cái X thích ở Hera là lúc nào vào phòng cũng thơm tho, sạch sẽ, các locker, lễ tân lúc nào cũng niềm nở ân cần. X không xông hơi nên ngồi đợi 5 phút là em vào.

Đập vào mắt là 1 bé rất xinh tươi trong bộ cánh màu đen khoét sâu ở ngực, lộ ra cặp bưởi trắng mơn mởn, làm thằng em bắt đầu rục rịch, nụ cười tươi của em kèm theo câu chào ngọt ngào, làm X cảm thấy lân lân. Đánh giá về em để anh em hiểu rõ
KTV số 22
Face: xinh, tròn tròn dễ thương lắm, có nét DDCN nha
Cao: tầm 1m6
Body: bé thuộc dạng không ốm cũng không mập, có da thịt, nên ôm ấp mát rượi, sờ đã lắm
V1: to chà bá, bóp đã, núm căng mọng
V2: theo X thì ốn nha
V3: to tròn, khi e ngồi lên đùi thằng em nhỏng lên ngay
V4: sạch sẽ thơm tho, nước đúng nhiều, hoài không hết

Với body của bé 22 hấp dẫn như vậy, kèm theo màn làm quen nói chuyện em rất nhiệt tình vui vẻ của thằng anh lẫn thằng em, nên X quyết định không chơi theo sáo lộ cũ, đổi bài ngay. Nói với em '' Em ơi, anh không cần massage khỏe đâu, em cứ thoải mái thời gian ''. Như được giải tỏa phong ấn giúp bản năng của em trỗi dậy và chính vì vậy cái hay nằm ở phía sau

Sau khi xả nước cũng gần đầy thì X và em vào tắm cho nhau, à nước hơi lạnh, không được ấm lắm, chắc ku em locker mới chưa rành, không sao chuyện nhỏ, có em bên cạnh tí là ấm ngay :6onion23:

Em tắm cho X rất kỹ, thoa xà bông rửa sạch sẽ sau đó là mơn trớn và dùng cặp núi đôi hùng vĩ ấy lướt khắp cơ thể X, trườn lên trườn xuống kèm theo đó là đường lưỡi mê hoặc mọi ngóc ngách, em rất thích ngậm cà dù bồn nhỏ hơi vất vả cho em nhưng em vẫn không ngại, hết ngậm cà rồi lại đá bi, sau đó lại là súc bình xăng, ta nói chỉ có nhắm mắt tận hưởng. Anh em nhất định phải thử màn này, kết hợp mà tút gươm, bê trụ, lau cột đèn, X nói lúc này dễ phọt lắm luôn, nhưng cái hay của em là dìu dắt nhẹ nhàng lúc sắp phọt em giúp mình kềm lại, đổi tư thế sang lick ti, đá lưỡi.

X thuận thế sờ xuống dưới thì ôi thôi ướt chèm nhẹp luôn, sờ nhẹ nhàng hột lựu làm em rên khẽ, run bần bật và ra dâm thủy ra nhóp nhép ướt cả bàn tay, 2 hột đậu trước bầu ngực thì cương cứng sẵn sàng mời chào, thuận thế X ngậm 1 viên nhẹ nhàng rê đầu lưỡi làm e không chịu nổi mà cuốn lấy mình như người yêu, ôm hôn tới tấp, hơi thở cả 2 càng thêm gấp gáp quấn lấy nhau. Có lẽ vì quá hứng rồi, sau 1 lúc em đẩy mình ra, tụt xuống nắm ngay cái côn thịt nóng hổi mà BJ tới tấp, từng pha nút lút cán, tạt đầu đánh lái, tút gươm,... tay X chỉ biết nắm chặt thành bồn vì....sướng :cuteonion21: Càng miêu tả lại càng nhớ tới em :6onion23:, sau đó có thêm các màn nữa như đứng, ngồi, nằm.... mà X nghĩ nên giữ lại chút riêng tư

Sau gần 50p thủy chiến, X cũng bắn pháo hoa rực rỡ và em đón nhận tất cả bằng đôi môi ngọt ngào ấy không sót 1 giọt, phải nói hiếm có bé nào CIA chuẩn như vậy. Đến đây mới thấy rõ được không theo bài và nói trước với em ấy là không cần massage đã phát huy được tác dụng, dồn hết thời gian vào thư giãn, sau khi tắm xong lên còn khoảng 15p-20p ngồi nói chuyện tâm sự với em là ra về

Đánh giá massage khỏe : X bỏ qua nên không biết
Đánh giá massage mệt: rất tốt, nhiệt tình, vui vẻ chiều chuộng, kỹ năng cao nhưng sao thấy ae ít review mà cũng nhờ vậy X gặp được bé
:2onion2:

Như đã nói, năm 2024 này X đi theo phong cách là Phá Cách, không theo sáo lộ thông thường nên anh em chung phong cách 2024 này có thể thử
Có cơ hội sẽ quay lại gặp bé
Tip = Tick

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,329
1,067
31
0 ₿
Nghe X kể y như được xem Bộ phim cấp 3 đình đám Nhất lộ hướng Tây. Mừng X và tiểu Bảo bối :2onion18:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
hôm nào làm 2 shot miêu tả kỹ hơn nữa bác súng kkk. Cuối tuần này cf tụ họp nhé

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
538
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn Giáo Sư đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Thật buồn vì sự cố công việc e đã không thể trực tiếp đón tiếp a zai đầu Xuân năm mới . E xin kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn em, lần sau qua thăm bé sẵn gặp luôn :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác X review bé 22 dầm khâm quá , bé còn có kĩ năng tuốt gươm lút cán thế thì ai chịu nổi :2onion35::2onion35:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Massage Hera