Phú Quốc massage An nhiên PQ

Lượt xem: 1,712

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
hôm trước vô tình thấy có vài bác hỏi review về cơ sở MS ở Phú quốc thì nay em xin review lại cơ sở massage An nhiên trong 1 chuyến đi công tác. sau một ngày ăn nhậu cuối tuần xả stress cùng xếp thì ông sếp đã rủ mình vào thử ở An nhiên. thời gian mình đi tới cs cũng khá tối, đường vào ngồi trên xe nhìn ra có vẻ tối và hoang vu trông rất kín đáo.
vào cơ sở thì thấy nhân viên lịch sự, lễ phép chào hỏi và giới thiệu về các vé. tiếp đến là phòng ốc của An Nhiên được thiết kế thao phòng cách hiện đại và sang trọng, rộng rãi, đầy đủ tiện nghi, kín đáo.Từ ánh sáng mờ nhẹ, âm nhạc êm dịu đến hương thơm thảo dược tự nhiên, tất cả đều tạo ra một không gian thư giãn và thú vị.
Đến phần chính là các bé KTV ở đây trẻ đẹp vô cùng hôm đấy tôi đi 3 người mà em nào em đấy đều vừa gu cả. thân hình em nào em nấy đều sexy và cuốn hút người nhìn kkk. tới phần kĩ thuật thì các em có vẻ đều như đã được đào tạo qua trường lớp.
Với tôi cơ sở này là một “thiên đường thư giãn” dành cho các các đồng râm ở đây trải nghiệm. không gian sang trọng và thoải mái đi kèm với các bé ktv vô cùng chuyên nghiệp sẽ làm cho các bác tê tái ở 2 hòn dái.
dưới đây tui lấy một chút ảnh mạng về cho các bác xem thử vì cũng lâu rồi tôi kh ra PQ lại

• Like
Điểm cảm xúc: rivado tran

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bài viết của bác anh em muốn tham khảo thêm. Tuy nhiên có 1 số điểm thấy bác hơi quá tay. 3 bé ktv là bé nào sử dụng tên hay số? Đi biết được 3 bé mà bác đã tự tin các ktv ở đâu trẻ đẹp vô cùng.
Sẵn bác cũng nên cho anh em tham khảo luôn giá vé và dịch vụ của cơ sở như thế nào nửa? Chứ vé 1tr mà vô 60 phút thì mấy anh em đi du lịch có ghé viết bài phốt lại khổ cơ sở.

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
giá vé em kh ghi là do lâu quá rồi em kh nhớ bác ạ , còn về ktv thì sử dụng số ạ mà cũng do lâu lắm rồi bữa em thấy có bác hỏi nên em share lên cho các đồng râm đọc