Q.1 Massage chuyện giờ mới kể

Lượt xem: 539

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
62
19
0 ₿
Chuyện là nay ông anh mình rủ lên quán bar của ổng chơi, hội anh em lâu ngày không gặp nhau mấy ổng tranh thủ hất cùn , còn mình thì cứ cầm chai bia mà ngắm mấy em dancer uốn éo trên sàn mướt con mắt thật sự , không biết ổng kiếm đâu ra mà 2 em , em nào cũng ngon cũng mướt , nhìn mấy em mà mình hứng lên

Thằng em căng cứng trong quần bắt đầu khó chịu , ngồi nén lại 5p nữa rồi cáo lui tìm nơi xả lũ , tiện thể nhắn hỏi thằng bạn chí cốt có bé nào ngon ngon không , xin ít thông tin qua test gu anh em kkk, nó kêu bữa nó đi em 308 bên tân định ngon đó , đi thử đi , ok luôn r phóng xe qua thẳng tân định , may mà quán gần chứ không khó chịu chết kkk

Tới nơi mặc dù mình không đặt lịch trước nhưng may sao em 08 vẫn còn trống , thời tới thời tới , ok book luôn em 08 vé onsen 2 , rồi check code thanh toán , qua phòng chờ lấy lại bình tĩnh rồi lên phòng

Lên phòng thì mình ngồi ăn miếng yến chưng , húp ngụm nước thì em cũng vô và say hi , bé mặc 1 cái áo choàng bên ngoài , lúc em cởi ra thì ôi ngon quá mặc dù ngực không to bằng mấy em dancer nhưng vẫn đủ dùng em xà lại ngồi lên đùi rồi dành lại chiếc bát mà đút cho mình từng thìa , a nào anh , anh nghịch quá nghịch , tay mình lúc này cũng rảnh rồi nên bắt đầu đi du lịch vòng nào vòng đó chắc nụi

Ăn hết chén yến thì đến lượt chén em , thấy nước đầy nên mình bế em vào thẳng bồn rồi bắt đầu mần mê v4 , em lật mình lại ngồi trên người mình mà nghịch vú liếm tai các kiểu tay thì vẫn cầm thằng em mà vuốt , rồi hôn khắp người mình , mình ngồi lên thành bồn rồi em bắt đầu chăm sóc thằng em , mình cứ ngồi mà thưởng thức kĩ năng bj em ở mức tốt , bú liếm nhiệt tình mà ít bị nhợn bú nào mình ra thì thôi

Sau màn out ở bồn thì chuyển qua giường massage khỏe , lực em tuy còn yếu nhưng làm đủ bài đấm bóp đá nóng rồi đắp thảo dược , được cái em vừa massage vừa bắt chuyện nói với mình làm đỡ chán , bài khỏe xong thì em lật mình lại đi bài thái với nuru để kích thích thằng em vừa mới ra ban nãy

Mình thích nhất ở em 08 này là giọng rên , ta nói chỉ có nứng thôi , mình không mê 69 nên em trườn xong thì lại hì hục bj cho mình , nhưng lần này em lại đi đường lưỡi và tuyệt kĩ mới , em ngậm rồi dùng lưỡi siết thằng em , rồi đá bi lau trụ các thứ, có mấy chiêu mình không biết tả sao nữa , các bác qua trải nghiệm thử sẽ biết sau 1 lúc gồng hết nổi thì lại ra thêm phát nữa , em có dùng khăn ấm lau lại dầu trên người mình rồi , dìu mình tắm sơ qua , tắm xong nằm ôm em xíu rồi lại đi về , vô thang máy tranh thủ dê sờ ngực em miếng nữa mới chịu đi về

1 buổi xả lũ mà ok vầy cũng được các bác nhỉ

À nay có code nên vé còn 960k
tip 1tr2+ly trà sữa cho bé

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
dạ dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian của mình để ghé đến Tân Định trải nghiệm , và chúc mừng anh đã cùng bé 308 có một buổi vui vẻ ạ. Hy vọng anh sẽ ghé đến Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được nhiều bé ạ.

LFucy138

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
ủa yến bác kêu ban đầu hay cơ sở tự đem lên thế ?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Mừng chủ thớt ngon chim! Em 08 này chắc hệ nhỏ con mà DDCN hả ông? Mấy em ốm thì thường dâm lắm haha