Nha Trang Massage Hoa Đà trần văn ơn

Lượt xem: 1,171

RyanHoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/1/24
Chủ đề
2
4
1
Bienhoa
0 ₿
Nghe về hoa đà nhiều nhưng hôm nay tui mới đi trải nghiệm. Bắt xe ôm tới trần văn ơn, tui đuợc giới thiệu vé 600k và 900k l. Còn có vé 1000k nhưng nó thấy tui nửa nghèo nửa giống chèo nên không đưa . Tui lấy 900k -90ph. Vô chờ khoảng 10ph đổi ktv. Thằng nhân viên cho 40k để chọn ktv mà nó chê ít, phải dúi 100k cho nó, đm!
Em ktv đầu nhìn như late 30s nên đổi. Em thứ 2 10ph sau vô, mặt 7/10, ngực 8/10, dáng 8/10. Nếu muốn đổi ktv thì cứ nói*
Em thứ 2 tên Nương số 18, bản tính hay pha trò, cù nhây, vui vẻ. Lần đầu gặp mà em làm tui rất ấn tượng. Why?
Em rửa thằng em tui rất kỹ, tắm táp cũng ngon lành, lúc nào cũng pha trò. Đấp bóp cũng OK, muốn gì thì em chiều. Anh em trò chuyện tầm còn 30ph thì chuẩn bị vô món chính.
Trải nghiệm này cuả tui vừa thú vị vừa kinh hoàng. Nằm trừơng thì em bắt đầu nhỏ dầu từ lưng đến chân. Sau đó em bắt đầu liếm tôi như điên như dại làm tôi bị rùng mình, tê dại, và sợ hãi. Tôi van xin em nhưng những lời nói cuả tôi dừơng như gió thoảng qua tai em. Lúc em finished thì tôi đã chết ngất như trúng độc tiêu. Lúc trở mình, em cũng làm điều tương tự trên khắp người tôi và tôi cũng đã van xin trong vô vọng. 69 là lúc cảm xúc cuả tôi và em đuợc phóng thích ra khỏi cái không gian của hai đứa. Tôi nằm đó như 1 kẻ bại trận nhục nhã còn em thì triêu chọc tôi bằng những cú liếm láp điên dại khát tình.
Tóm lại sau đó em cũng tắm cho tui kỹ như lần đầu, còn phục vụ tui như chúa. Tui cũng thương em phải liếm dầu quá nhiều nên tip em 1200k. Tổng chi là 2200k. Ai nói hoa đà 4 này nọ chứ tui thấy là đuợc đó! Lúc xuống về còn đuợc nằm nghỉ ăn uống. Cho quán 5 sao!