Massage khỏe đủ bài cùng bé 18

Lượt xem: 2,040

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Hôm nay nhận được code của bác L.A.K nên mình đi ngay tới nơi.
Có 2 tin 1 buồn 1 vui cho các bác.
_Tin buồn: nghe thiên hạ đồn thổi số 39 đã lâu nên mình kêu thử nhưng nhân viên nói bé đã nghỉ rồi
_Tin vui: vừa mới khai quật dc cho các bác bé số 18,massage đủ bài
Vào vấn đề chính bé mới chuyển qua đây từ sau Tết thui nên vẫn còn rất mới cho các bác khám phá. Vì trước đây bé cũng đã làm nhiều nơi rồi nên đã tràn trề kinh nghiệm
SBD: 18
Face: nhìn dễ thương
V1: dư để làm Thái
V2: ăn Tết xong nên hơi dư
V3, 4: khỏi phải nói tới
-Ms khỏe(8/10) : phải nói bé đấm rất tốt đủ bài khiến mình khỏe hẳn người lại, chỉ riêng 1 bên chân thui bé đã massage đấm bóp cả 10 phút nên các bác mệt muốn khỏe thì nên kêu bé, so với các bé khác từng đi ở đây thì 18 đấm bóp làm mình khỏe nhất
-Ms mệt: bé không thích xài nhiều dầu nên chỉ làm 1 lớp mỏng để dễ làm Thái tăng độ ma sát cho ae. Lườn liếm khắp người đủ tê. Bé cũng nhiệt tình kéo quần xuống cho các bác tự do thám hiểm v4 khỏi vướng víu
=> bé thuộc típ ít nói, từ lúc tắm xong tới gần hết ms khỏe bé chỉ nói dc 1,2 câu nhưng rất nhiệt tình nên các bác đừng tưởng bé chảnh. Bác nào muốn ms khỏe đủ tê và nhiệt tình nên kiu bé 18 này

• Like
Điểm cảm xúc: Thien1986

dung.nguyen191118

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/1/19
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
mấy bác cho em hỏi là có bác nào chơi tập thể chưa ạ. kiểu như bao một em về 2 3 người chơi cùng lúc. người *** em nó, người thì bắt em nó thổi kèn... như trong phim ấy. em muôn thử tập thể quá các bác ạ

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Thông tin 39 nghỉ có chính xác k v bác? Bữa h định thử mà chưa có dịp gặp :(

Trạng thái