Massage khỏe Sông Hương - Tên lửa

Lượt xem: 20,028

IloveyouCapcap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/16
Chủ đề
1
4
5
40
0 ₿
Lần đầu tiên mình đi massage khỏe là nơi này.
Giá 100k 80 phút, bo 100k. xin đừng phá giá nhé. ở đây có mấy anh china thương ghé lắm, toàn bo 200k trở lên nhưng kệ mẹ tụi nó, mình 100k là oke rồi.
Địa chỉ mình không nhớ nhưng đường đi khá dễ, đi đường số 1 gặp tên lửa quẹo phải 50 mét nhìn bên phải là thấy ngay.
Csvc oke tạm, em tiếp tân nhìn rất dễ thương và hiền, lễ phép dạ thưa. Locker giữ xe đàng hoàng.
Phòng tắm, xông khô xông ướt các kiểu.
Nhân viên mặc khá kín đáo, áo thun có cổ, chống chỉ định mấy anh thích bưởi tươi. Đa số là cao to có da thịt và đứng tuổi từ 25 đến 30. Do mình đi vài lần nên không biết có ai xinh không, nhưng nói chung là nhìn được .
Massage rất đúng bài bản, tuy mỗi nhân viên đều có tuyệt chiêu riêng nhưng nhìn chung là khá giống nhau.
Ngâm chân, massage đầu, masage chân, tay, lưng bằng dầu cù là. vừa massage vừa trò truyện. có nước suối giải khát. có massage đá nóng.
Đặc biệt có màn cõng nữa, đây là tuyệt chiêu cuối, cõng xong là hết giờ 80 phút. lúc hạ bạn xuống là lúc phê nhất, đầu bạn nằm đúng vị trí nhạy cảm của mấy em, keke..

Mình thích nơi này và hy vọng nơi này phát huy tốt để còn nơi thư giãn cho các anh chị cần massage khỏe.
Các bạn nhớ ủng hộ để Sông Hương còn tồn tại phuc vụ nữa.

I love you Cạp cạp

PS: Minh không pr gì nhé, chỉ là khách đi vài lần cảm nhận thôi.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
bữa nào đi aeon bình tân tranh thủ ghé matxa luôn, đang bị teo trim nên ko matxa mệt đc. có số mấy dễ thương bác?

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
chỗ này ktv mặc kín đáo quá . không thấy gì hết . làm không đụng chạm gì.

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp, thêm 1 chổ ms khỏe cho AE thư giãn tiếp.

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
massage khỏe nên cho ktv mặc áo 2 dây . váy ngắn nhìn cho hấp dẫn dù cho không được sờ mó . ktv nên đụng chạm bẹn bìu cho kích thích chút.

Kudangsung

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/8/16
Chủ đề
3
77
3
43
0 ₿
Thích ktv cao to,hôm nào ghé thử

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Hôm bữa Vic đi check là em ktv cao to như ý bác, nặng tấm 60kg, cao khoảng 1m6. Tuy nhiên vì là ghế ms foot mà ms body nên k thoải mái + phòng nhỏ nữa.

Sao phai le

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/1/17
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Có em số 5 dễ thương lắm. Massa thì hết bài. Bo thì 200k ok cho ng đẹp

mrbeansg