Massage Khoẻ Massage PRO Trần Não - Thuần khoẻ.

Lượt xem: 1,958

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Này xem như kết thúc series report các cơ sở massage khoẻ, thuần khoẻ mà mình đi.

Ah còn 1 bài về HTGD nữa.

Massage Pro Trần não, trưa WFH hơi nóng trong người. Nên zalo book 1 slot 90'.

Hỏi có phòng riêng không thì ko có, chỉ có phòng dành cho couple.

Khi đến thì dc hướng dẫn khá tận tình, hỏi mình có xông hơi không thì mình bảo không.

Mình đc hướng dẫn khá tận tình, thay đồ và lên phòng chung tầm 8-9 chổ, nằm nệm duới đất, ae google cơ sở sẽ thấy.

Đc bé tên Ph.c làm cho, điều mà mình ko thích là bé cứ lặp đi lặp lại, bóng gió là tick chưa bao gồm tip, nên giá rẽ. Bên này chỉ có 3 mức giá, menu khá đơn giản.

Nhìn chung bé bình thường, nhưng làm tốt, còn kêu pha trà gừng cho mình.

Vào lúc 12h trưa, 8 với bé đc tầm 30' thì có nhiều người vào massage, nên sau đó mình nằm tận hưởng, không vuốt lướt gì vì nó như nơi công cộng vậy.

Sorry không nhớ rõ giá vé vì mình toàn xoá tn sau chat, mình nhớ tick 250k, tip e 250'

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,319
1,064
31
0 ₿
Súng nhớ massage Pro này lúc trước cũng đã là 1 ẩn số trên diễn đàn mà chưa có lời giải. Tổ quốc ghi công bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Có 1 bác viết bài trước đó rồi á, chi tiết hơn mình nữa

countryman0251

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/23
Chủ đề
0
5
4
HCMC
0 ₿
mx khỏe thuần túy thôi, thích cưa cẩm này nọ thì xin sdt rồi hẹn ra ngoài chứ ko manh động gì trong đó được đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
45
37
0 ₿
Mình từng đi đây 1 lần, khoản khoẻ khá ok nhưng cảm nhận là mình k thix lắm vì có vẻ mình tip = tic bij chê ít hay sao á. Bị lơ ngay khi ghi tip và xuống dưới gặp e lễ tân thấy có vẻ khinh khinh.

countryman0251

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/23
Chủ đề
0
5
4
HCMC
0 ₿
cứ bằng vé là oke rồi, chắc mấy bé muốn tic 250k tip 300k, nhưng mà dựa theo độ hài lòng mà tip :D