Massage Khoẻ Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao?

Lượt xem: 10,159

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Chào các bác!
Một khoảng thời gian mình không đi massage nữa, do một phần vì điều kiện kinh tế hạn hẹp dần, một phần do mình bận công việc nên không có thời gian đi.

Sau một khoảng thời gian mình sắp xếp được công việc và đang muốn tìm lại một nơi để thư giãn và xả stress. Mình lên diễn đàn để hóng tin tức xem có gì thay đổi hay các cơ sở mới hay không thì gần như vắng bóng hẳn luôn.

Các bác cho hỏi là các cơ sở cũ vẫn còn hoạt động chứ nhỉ? Có vấn đề gì không mà không thấy bác nào đăng chia sẻ và cảm nhận về dịch vụ này nữa hay đơn giản là các bác quay lại massage mệt truyền thống rồi.

Các bác chia sẻ cảm nhận của mình cho em với nha!

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Tui tưởng có mỗi tui thôi chứ kkk, hôm nay tích góp được ít đi ủng hộ mấy bé, sợ mấy bé chê tôi tips ít thôi chứ tôi đi cũng thường xuyên lắm

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and anonymousbmt

anonymousbmt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/24
Chủ đề
1
8
3
SG
0 ₿
Tôi cũng khoái khoản này mà ờ HCM chưa đi bh toàn đi mệt nên đang tìm kiếm mà cái này hình như là cái nhạy cảm ko anh em nào chia sẻ

• Like
Điểm cảm xúc: giahung1310

chanatip

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/8/23
Chủ đề
0
13
4
HCM
0 ₿
Kk, tình hình chung mà. Tui cũng hay thử đi mấy chỗ hot mà thấy có vẻ không được như chia sẻ cho lắm kk. Nên thôi đi khỏe luôn. Khỏi này nọ bác.

• Like

Diggogi

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
33
0 ₿
Sau vụ Lực Phạm bị cho ra đảo vì ăn tiền cơ sở viết bài nâng bi, còn gạ làm tình sâu đậm, gạ chịch mấy em ktv spa, em nào k nghe lời là cho viết bài xấu, nhiều bác cũng tỉnh táo ra hẳn k còn bị seeding lùa gà.

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Các cơ sở thì vẫn vậy bác nhé, có chăng chỉ thay đổi KTV đi vào đi ra thôi. Còn việc ko lên bài viết chắc là do a e đi trong âm thầm để khám phá nhân tố bí ẩn ở các cơ sở vuốt lướt.:)

• Like

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Vụ này tôi mới biết luôn đó bác, gì mà nghe ghê thế!

• Like
Điểm cảm xúc: Diggogi and rùa con

Diggogi

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
33
0 ₿
ông vào đây đọc nhiều cái bất ngờ

Diggogi

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
33
0 ₿
trong này cũng nói tới mấy vụ đó, nghe ktv kể lại cười ẻ

• Like
Điểm cảm xúc: giahung1310 and rùa con

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Đợt cái vụ ông nào đi lỡ tay chụp ảnh mà bác ấy vào kêu là đã report cho cơ sở này nọ là mình thấy xàm lồng rồi.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Diggogi and rùa con

Diggogi

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
33
0 ₿
Lúc đầu lập công lấy le với cơ sở, ktv. Tội mấy bác bị lùa gà lùa vịt đi theo, coi ae diễn đàn là công cụ để xỏ mũi kéo khách tới mấy chổ ăn tiền, chèn ép mấy e ktv phục tùng cái dâm dục, t đi nghe mấy e ktv bảo cũng k ưa gì nên nhiều e nghỉ việc hoặc đổi chổ

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and rùa con