massage sai gon pho

Lượt xem: 3,934

tranhoanglong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/7/15
Chủ đề
7
15
3
39
0 ₿
Sorry vi phá giá! Tai e nay noi super víp o day típ 400k- 500k, minh nghi víp thi típ 300k, chu ko muon pha gia ae. E ut phong Víp cung binh thuong 6/10, BJ . Moi di lan dau massage nen tao an tuong tót de xem no phục vụ thế nào? Bác nào đã thử matxa Y học co truyen víp 80k va víp thien thai 120k. Gan Bonchen chua? Xa qua ko thu dc.

nguoidentuhcm2

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/7/15
Chủ đề
2
9
4
44
0 ₿
ặc, làm gì có super vip tip 400k-500k, bác nghe em nó quăng lựu đạn rồi, bác em đi em số mấy vậy ? mấy đứa tiếp viên con nào mà chẳng nói phải tip cho cao nhưng vấn đề là bác đi phòng vip thì tip 200k là đã quá ok rồi, bác phá giá quá, còn đi super vip thì tip 200k vẫn ok, bữa tui đi super vip tip 300k em nó cám ơn rối rít. Đi mấy chỗ này đừng bao giờ nghe mấy con tiếp viên, nó lúc nào cũng hét giá, xuống méc quản lý là nó xanh mặt ngay, mình có số quản lý ở đó nè 0919.505.478 anh Trưởng. ai muốn biết vụ super vip ra sao thì gọi trực tiếp hỏi sẽ rõ ngay.

• Like
Điểm cảm xúc: tranhoanglong

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
nghe chỗ nỳ lâu rồi mà ko ngờ nó dữ dội vậy hả...cái quan trọng là em út thế nào có thơm ngon đến giọt cuối cùng hay ko? chứ vô tắm chung mà đưa con hà mã hay con cá nóc là thấy mợ luôn!

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Đã đến 1 lần, không hẹn ngày gặp lại
Phòng Vip 100k
Phòng rộng dơ và xấu, gối hôi muốn chết. Phòng có giường massage bà giường ngủ. Có phỏng chỉ có giường ngủ, Massage trên giường không có cái lỗ, mỏi cỗ muốn chết.
Gặp số 7 cá xấu hô già+ công nghiệp nặng, noi tiếng bắc
V1 : Cam xành nhão + cho ăn cam

• Like
Điểm cảm xúc: Baymax09