Q.1 Massage sung sướng cùng em 10 dubai

Lượt xem: 742

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Lâu nay cứ cảm giác nhẹ nhàng đi massage , vào tâm sự và em mơn mớn cho hồi xong thư giản thấy cũng chán chán. Quay lại Dubai để lấy cảm giác mới , thích phong cách dubai mỗi lần là mỗi khác, mấy bé không theo quy cũ mà theo cảm xúc nhiều hơn .
Tan làm về ăn uống tý rồi tắm rửa báo cáo sếp đi gặp đối tác, xách túi kẹp vài tờ hợp đồng book grab qua Đông Phương trên đường kêu rẻ qua lê thị hồng gấm thế là xống chuồng thành công. Hiên ngang bước vào thanh toán vé tip luôn một lúc đi random luôn, giờ này khách đông vl may mới có *** 5-6 ông xuống lúc nên chắc chắn có phòng.Ngồi chờ tầm 15ph làm lon bò hút xong xuôi lên phòng.
Đang ngồi lướt dt nghe tiếng chào phát là biết ai liền, giọng đặc trưng dubai mà. Thôi rồi nay đang muốn bung xõa mà gặp đúng người đúng thời điểm em 10 .
Anh em gặp nhau không nói chẳng rằng lao vào nhau từ giường đến ghế đến bồn tắm, cả 2 cơ thể như không rời nhau được, thiệt tình gặp em tui có lại cảm giác hứng thú massage hơn khi tui được sờ được hôn được cảm giác em cạ cặp ngực một cách tư nhiên nhất, không theo một bài bản nào mà cả 2 đang hòa vào cảm xúc thật. Em đè tui ra giường bj cho một lúc tui sờ cô bé em nó nước nôi mà kích nứng quá tui bắn luôn phát đầu. Em lau người xong em ra tắm lại do nảy em ra nước nhiều quá mà hihihi. Tui ra ghế ngồi làm hủ yến vừa ngắm em tắm, cảm giác nó lại rân rân, cái nước yên lại làm cảm giác nó giống giống..... Đang tơ tưởng thì em lại ngồi lên đùi đưa tui ăn cặp bưởi của em moa ui nó đã đã , ăn uống đã thèm thì lên giường em đập cho vài phát, nói chứ em đấm bóp cực đã, có đá nóng chà sướng .
Nằm im. Em bảo phát tui im luôn, em đổ dầu và trườn cặp ngực lên phải nói đã thiệt, lúc này mà nhúc nhít là sai lầm. Nằm mà phê cực kỳ, em trườn hồi tui xoay lại ôm lấy em mà em tiếp tục trườn cạ cô bé, lúc này chỉ biết tê tê và phê phê . Em xoay lại 6969 thì tui như có đà sẵn mà húp , đá hột, lia từng mép làm em sướng quá đây đẩy theo cái lưỡi của tui, trong khi miệng em bj thằng nhóc từ từ và cao trào lên tui bắn phát sung sướng.
Lần này nằm luôn chả lết ra ghế ngồi ngắm em nổi nữa, đợi em vào xoa bóp nói chuyện .
Lâu lắm có lại cảm giác đi massage vừa vui vừa sướng thế này. Cảm ơn em 10 nhiều lắm, giúp anh lấy lại động lực đi khám phá tiếp.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and L.O.X

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé 10 ngon trym :2onion35: Chúc huynh ngày mới vui vẻ tràn đầy năng lượng ạ :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE