Khác [Massage tận nơi] Lần đầu trải nghiệm thể loại mới của Lươn tánh nóng như kem

Lượt xem: 18,522

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hello bà con lại là Lươn bé đây. Phải nói dạo này SG nóng bức quá mà dân tình đi massage cũng nhiều book hoài không được phòng vs số yêu cầu cũng bực mình ghê.

Lang thang một hồi Lươn tìm lại in tư 1 "ng a quen" biết giới thiệu cho loại hình mới phát sinh dạo gần đây "Massage tại gia".

Nói chung cũng sợ vì lần đầu đi, nhưng đi hết lần đầu đâm ra nghiện )).

Quy trình Massage tại gia như sau nha :
Book KTV:
-Nhắn tin với Môi giới/KTV. Đợi trả lời, chốt rãnh thì mới book phòng(còn ở nhà riêng thì khỏi,tui thích book phòng cho thoải mái,riêng tư)

-Tùy vào khu vực KTV ở mà thời gian chờ từ 15-30p (thường tui cũng hỏi KTV trước là em ở đâu để chọn vị trí cho phù hợp)

Book Phòng :
-Làm thủ tục check-in phòng, rồi nhắn tin cho môi giới/KTV địa chỉ, số phòng.

-Tùy vào nhu cấu về phòng ốc các bác có thể chọn như tui recommend sau nha:
Đối với nhu cầu có phòng xông thì có : Bonita Tô Hiến Thành , Cupid Nam Quốc Cang,...trong các chuỗi lovehotel : Cupid, Bonita, Mộc Lan, Vạn Phát, Nghìn Lẻ Một Đêm, giá theo giờ dao động trong 3h-4h tầm 500-700k

-Đối với như cầu không có phòng xông thì rất nhiều nhưng chú trọng vấn đề sạch sẽ và dễ có phòng thì có chuỗi A25 (A25 Trương Định đang tốt nhất tầm giá), Cloud9 khu GV, Như Quỳnh-Trần Thị Nghỉ GV (ở đây ổn áp, thuận đường rất nhiều nơi, bth đặt ở đây đợi KTV chưa tới 15p, nên recommend nha) Giá dao động 3-4h tầm 250-300k

Lấy phòng xong tắm rửa r đợi thôi.

Tại sao Lươn bảo là tầm 3-4h là vì Lươn đi gói full service thì thời gian khoảng hơn 2h một chút. Gặp bé nào ko gấp, ko có khách chờ thì nằm ôm áp hôn hít mấy tiếng luôn @@. Khá thoải mái trong chuyện thời gian nha.

Bảng giá : có 3 gói cơ bản gồm 1 shot, 2shot và 3shot . Còn chi tiết s thì ib nha.B11

Đón e vào phòng đóng cửa, chốt cửa, giảm đèn, sáng quá lộ chỗ xấu hết hihi B35

Tui chọn 2shot có 69 nên mới vào là bé tuột xiêm y ngay mặc nội y massage khỏe hihi.

Lươn đi bé tên TT, người con gái thủ đô
-Face :Cái nét phụ nữ rõ ràng, nhìn hơi phong sương nhưng mà mị hoặc, da ngâm ngâm, cơ thể săn chắc khỏe mạnh.
-Vòng 1 : Bưởi to quá trời, ti hơi thâm nhưng hàng real đung đưa mỗi lần nhúng, gợi tình.
-Vòng 2 : phía sau nhìn mướt, rãnh lưng, tổng thể trái hồ lô, trên nở dưới nở, thắt ở giữa,mà bụng trc thì có tí lipid.
-Vòng 3 : Nảy nở, lúc e nằm sấp nó vêu lên, mềm nảy nảy nhue pudding.
-Vòng 4 : hơi hoang sơ, nhưng mà nhạy cảm, mút có xíu mà e nhảy cẩn lên đè Lươn ra rồi, ấn bướm zdo mặt.

Tổng kết là e được 7/10 ngoại hình,nhưng 15/10 phần thái độ tình cảm, cứ tưởng đang tuần trăng mặt vs ng yêu vậy.

Massage khỏe :

Bé này xuất thân từ massage khỏe thuần túy kết hợp giữ nhiều kỹ thuật massage từ mx Thái, YHCT,Thụy Điển,Shiatshu. Lần đầu tiên thấy có KTV nắm vẫn đủ loại hình vậy vừa xài bàn tay, đầu gối, cùi chả,gót chân, bàn chân cùng với các động tác xoa bóp, miết,ấn, vỗ, nhào, vuốt và lướt nhẹ, cùng bẻ khớp.
Em cắm cụi làm tận 1h30 không chừa chỗ nào trên cơ thể. Do được đào tạo nên bấm đúng chỗ đúng lực tới chỗ nào có vấn đề là e báo "Chỗ này hơi căng cứng" e không ngại làm mạnh mà lúc nào làm mạnh e báo "a ráng chịu chỗ này tác động đủ lực hơi đau nha a". Và ấn tượng nhất là lúc làm bài mx háng, nó phê mà nó đã thôi r (chưa thấy một KTV nào làm bài này vì bài này có nữ làm nữ là dễ) Ấn ngay chỗ chào cờ tại chỗ xém xíu phóng đạn luôn, quê vãi @@. Cả giác nút thắt 26 năm đc gỡ bỏ.
Sáng hôm sau người hơi ê nhẹ nhưng bổ sung năng lượng xong tui khỏe hơn hẳn. Một ví dụ trực quan là bth kéo tạ 100kg hết mức mà giờ kéo 120kg ngon ơ :v ảo thiệt, những bí bách, chèn ép cơ bắp của bao năm chơi thể thao cứ thế cuốn trôi.

Massage mệt và rất rất mệt:

Khúc này thì hơi sượng 1 chút, tại cũng biết e làm mx khỏe tốt v biết gốc mx khỏe thiệt, không biết mx mệt ra s.
Bé bẻn lẻn hỏi "Anh muốn e làm gì thêm không ?"
Tui trl "Em làm thư giản luôn đi"
Em cười hì hì rồi cuối xuống hun một cái lâu như cả thế kỹ rồi dắt tui tắm lại cho sạch dầu.
Em tắm kỹ, vừa tắm vừa ngắm nghía cậu nhỏ, lâu cho khô người r bước ra giường
Quay lưng lại là e ôm vào phía sau trao lên lưng từng cái hôn rồi đè tui ra giường đi lưỡi từ trên xuống dưới lâu lâu còn cắn yêu, mức độ tăng dần lên lên cắn hơi nhiều. Mà cắn yêu nó sướng nha, em hôn cũng tới tấp nữa.
Rồi lặt ngửa lại lúc này e lấy 2 trái bưởi chà kẹp xúc xích. Lúc e ngậm lấy thằng bé là tui biết e không có kỹ thuật nhiều ở mảng BJ mà bù lại nó là làm tình, nguyên thủy giữ nam và nữ. Bù lại nhiệt tình và kiểu mút như mút kem vậy, muốn ăn luôn hay s.
Lươn cũng khám phá cô bé, e khá thích vét,húp, Lươn làm cái lẩu thập cẩm ở dưới mà e nhấp nhổm, rên rỉ, lâu lâu còn bỏ luôn "trái chuối" để tận hưởng cảm giác từ cái lưỡi 'tật nguyền".
Lúc em quay lên thì ánh mắt đê mê nhìn Lươn, 2 đầu lưỡi lại cuốn vào nhau.
Kiểu như bây giờ ko che giấu hay giữ gìn gì nữa cả 2 cứ bung hết cho ng ấy. Quay lại 69 tui cũng bưng hết kỹ năng đường lưỡi bao năm tập luyện (e hỏi Lươn làm cách đó s hay v nhưng xin thưa là bí kíp s nói đc,kkk). Dù đổi tư thế nào cũng phải môi chạm môi e mới chịu, dính dính quyện quyện lại.
Tấm lưng Lươn ướt đẫm mồ, 4 mắt trao nhau cái nhìn thấu cảm, đôi môi là cái gợi hết tất cả còn thiếu của ánh mắt.
Tới khi out hết rồi mà em vẫn không tha tiếp tục hôn tới ôm nhau, xìu hết nhưng vẫn nằm giáng sát nhau,thở hỗn hển gục ngã trong lòng tui. Em gác đầu lên tay cho Lươn ôm nằm nghỉ thêm 10p nữa. Xoa xoa lưng e, thầm nhũ trong lòng "làm tốt lắm e ơi". Quay xem đồng hồ tận 2h15, e nằm chơi vs tui thêm gần 30p mới chịu mặc đồ ra về.

Lươn được trải nghiệm cảm giác ở trên đỉnh khỏe rồi lại leo lên đỉnh mệt. Suốt 3 ngày liên tiếp tui làm việc và thể thao bằng 200% bình thường, ai cũng trầm trồ. Tới ngày 4 bị mộng tinh mơ thấy em @@ vào tận cơn mơ, những đê mê khi ấy nằm sâu trong ký ức này, hoang sơ, đơn giản, chân thật.

Lươn không vướng bận gì nữa vì đã tiềm thấy chân ai ở mx kiểu mới này.

Service : Full người tình, vừa tâm tình vừa chăm sóc sức khỏe cực tốt.

Thái độ : màn khỏe thì e nhập vai KTV chuyên nghiệp, tới màn mệt như người yêu. Ngày sau là e nhắn hỏi thăm sức khỏe, hỏi coi có cần thay đổi gì ko, v là quá tốt luôn. Em thẳng thắn, cũng lịch sự, sạch sẽ.

Thiệt hại : Chi phí KTV 1500k-phòng 250k
Sau lần này Lươn cũng cả gan check thêm có bé rất đẹp nhưng giá nó chênh 500k, nói chung ở đây là tiền nào của đó càng cao thì KTV càng xinh, càng đẹp.
Các bác ib thì thông cảm tui chia sẽ đc có hạn nha, vì số check còn quá ít. Loại hình quá mới lạ nhưng có ưu khuyết điểm
Ưu điểm : Chủ động địa điểm, private, sạch sẽ, siêu riêng tư, nhiều dịch vụ, phù hợp hầu bao các kiểu.
Khuyết điểm : nếu ở quá xa thì đợi hơi lâu, muốn có xông thì phải chọn phòng mà cũng ko chuyên bằng cs

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Chick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/2/22
Chủ đề
3
54
6
Tphcm
0 ₿
Loại hình này có nghe lâu lắm rồi mà chưa ai rp nay bác thử rồi thì quá ư là tuyệt B15

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vẫn chưa quá phổ biến đâu bác, nói chung hạn chế của thể loại này còn nhiều, đi đúng hướng nó sẽ rất hay.

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.