Tân Bình massage tinh dầu kiểu ninhgam cậu bé khá ok cho anh em tân bình

Lượt xem: 13,531

Fuckboy101

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/6/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
đi massage mệt nhiều nuru các kiểu thành ra chán, mút mát hoài cảm giác gê gê thế nên tìm hiểu về massage ninhgam xem sao thì thấy 1 bên spa cho nam lại tưởng dành cho mấy ông bê đê nên hơi sợ :v nhưng gọi hỏi thì báo ktv là nữ hết nên qua tân nơi.
đánh giá sơ bộ ổn chấm cho 7,5 điểm, không gian riêng, phòng riêng có xông hơi sạch sẽ, tới thì có em lễ tân dễ thương, xinh dịu dàng, ngồi chờ 5 phút thì lên nhận phòng khá ổn à được cái đậu ô tô thoải mái có cái bãi đối diện sân ten nít 20k vô tư
đánh giá ktv thì ko như mấy em massage mệt ngực to mông to được, được cái em nào cũng 2k dễ thương xinh chỉ là điện nước chấm cho 7 điểm thôi
bài massage thì phải nói là rất ok, massage kiểu tinh dầu nhẹ nhàng rất thoải mái, đến phần cậu nhỏ thì ktv ko làm nhưng mình cũng khéo miệng nên mấy em cũng chiều đúng kiểu cưng cưng yêu chiều, nói thật là sướng hơn mấy em làm bằng miệng kiểu công nghiệp làm kiểu này thích hơn
anh em nào chưa trải nghiệm qua thì nên thử địa chỉ 116 hồng hà phường 2 tân bình, à em lễ tân tên mây
giá thì rẻ cũng hợp lí 290,000 gói 60 phút, 90,120 thì 390,490k típ thì tùy tâm bên này ko bắt buộc tóm lại là phải chăng
Anh em checker nên thử, đang nghiên cứu mấy chỗ nữa bữa sau sẽ chia sẻ thêm cho anh em thực tế

xamxitumlum

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
tks bạn nha , mình thỉnh thoảng hay đi ngang Phổ Quang , hôm nào có dịp nghé thử :))))

Cogihot

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/7/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
em cũng mới đi, nói làm sao mà mấy em nó chiều hay vậy bác :))

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
98
71
0 ₿
Bác lại nói đùa rồi, khéo miệng cỡ nào thì cũng tip hơn 500k thì mấy em đó mới làm cho ra nhé, đã đi và thấy hiện tượng vòi tip thêm, không muốn quay lại lần 2

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Minhtam_99, RowanBracker and ttct

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thèn đó Seeder cho tiệm thôi.
Chứ Men spa hay ho gì nếu tip thấp. Nó khinh ra mặt luôn chứ đùa

• Like
Điểm cảm xúc: Han17

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nghe dụ lỉngam này cũng nhiu mà chưa thử . Chắc có dịp thử lần cho mấy ẽm bấm bấm cậu nhỏ quá

Lê Bảo Hương

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/23
Chủ đề
0
5
0
27
ZxCvBnM1234@@$$
0 ₿
Là mình phải khịa như thế nào mấy em nó mới chiều mình anh teai, có được ra ko hay chỉ đụng chạm

Quang77

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/1/24
Chủ đề
0
2
1
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Này là men spa mà

• Haha