Tân Bình Nghỉ ngơi lấy lại sức khoẻ với Hương Sen và My Spa

Lượt xem: 1,178

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Quyết định tuần này refesh cơ thể, ko mệt mỏi gì nữa nên test thử cơ sở mới mở Hương Sen Health care ở 208 Nguyễn Thái Bình, Tân Bình mình đi qua đây nhiều lần thấy nó mới khai trương đc 2 tuần nên vào thử. Hệ thống này thì lâu đời về khoẻ từ Bắc vào Nam, nên mình rất an tâm về họ. Cơ sở vật chất mới xây nên khá đẹp, rất to, 3 tầng, nv thân thiện từ bác giữ xe đến chủ cơ sở lẫn tiếp tân, giá mình thấy ổn từ 500k đến 1t, m chọn gói cao nhất 1T bao gồm:

• Ngâm thùng lá dao đỏ
  • Xục bồn jacuzi
  • Xông hơi đá muối
  • Xông lá xả và ngâm chân gừng
  • Tẩy tế bào chết toàn thân với cám gạo và sữa
  • Massage trị liệu 110p
  • Ăn buffet với: gà hoặc bò tiềm, hột vịt lộn, hột gà luộc, cháo thịt bằm, rau củ hấp, trái cây theo mùa, nước vối, trà

Lúc tắm, xông, ngâm phòng riêng có ktv nam cứ 5,10p lại vào hướng dẫn giúp đỡ rất nhiệt tình. Ta nói làm xong combo trên nó phê chữ ê kéo dài. Lên mát xa được bạn ktv tên Quyên từ Bắc bay vào tay nghề 10 năm làm, dù đã đi mát xa khoẻ bao năm mà đc bạn làm ta nói nó đúng bài “trị liệu” lúc làm nó đau nhưng xong giờ gõ mấy dòng này bao mệt mỏi căng cơ cả tháng qua bay sạch sẽ, tối nay bao ngủ ngon. Vừa làm vừa tám chọc ẻm cười qtqd, xong ẻm cứ đòi bắt về nuôi. Làm xong xuống khu buffet chứa đc 20 ng ăn cùng lúc, ta nói đc ăn thố gà ác hầm siêu ngon, làm thêm tô cháo, 2 trứng lộn, 1 hột gà, thêm mấy miếng trái cây là thấy ấm hết người.

Tổng thiệt hại:

Tic:1t

Tip:200k

Xong vác đít chạy qua My Spa trên 124B Trần Thái Tông, Tân Bình để wax hoạ mi và đắp mặt nạ được bé Huyền 22t, đổ sáp vào hoạ mi rồi kéo xoẹt xoẹt, xong lấy nhíp rút từng sợi ta nói đau vclllll, xong còn đổ sáp vào ass ta nói nó ko thể diễn tả đc cảm giác ấm nóng đó rồi lại xoẹt 1 cái má ơi, may mà bé nó xinh ơi là xinh còn nói chuyện dễ thương, nói chuyện liên tục với mình để đỡ đau, mà tđn hoạ mi nó đau quá cứ dựng đứng lên, thế là đề nghị luôn là nhổ xong qua phòng bên làm xuất vuốt lướt 60p vì em làm anh đau quá phải bù đắp lại cho anh, em nó xuống báo thì có khách đặt em nó rồi, tiếc quá…hẹn lần sau vậy. Xuống quầy thanh toán hết 480k:
-350k wax hoạ mi
-50k wax ria mép
-80k đắp mặt nạ

Bé đứng quầy mặc ren đen, V1 lấp ló, nhìn cũng xinh…haizzz phải đến đây vuốt lướt thử mới đc. Xong ngày CN :)

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Bác này lúa mạnh thiệt. Cho thêm thông tin về Hương Sen nha bác, bữa hổm mới thấy hình, thấy chỗ nào có ngâm trong trong thùng giống matxa Hương Xuân ngoài HN, chỗ BV YHCT gì đó, số 49 Thái Thịnh, nghe nói của ông Nguyễn Tài Thu, mỗi lần ra HN tôi đều đi chỗ này, có ngâm thùng, rồi bồn sục jucuzi cho từng người, vô ngồi xông có ngâm chân, rồi có tắm bằng nước thuốc gì đó, thấy trong Nam chưa có chỗ nào giống chỗ này.

Xin thông tin về các loại vé khác nha bác, chứ đi mx khỏe mà vé 1 chai hơi cao so với tài chánh của mình

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Bác lên fb hoặc gg gõ Hương Sen Heathcare Tân Bình là ra mà. Họ có tư vấn online bác book online được giảm 30% thì phải. M book gói 1t để đc trải nghiệm full dịch vụ thôi, chứ mình thấy gói thông thường toàn 400,500k thôi, lên 1T đc 2,3nv chăm sóc với mát xa 110p, m nghĩ mát xa khoẻ nếu người bthuong 60p là ổn, cơ nhiều thì 90p thôi, m ngựa ngựa mới làm gói 110p :(( nếu lần tới mình đi cũng sữ trọn gói 90p mà còn đặt ol cho nó giảm 30% nữa :)

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Đã thử chỗ Hương Sen, đúng là chỗ matxa Hương Sen ngoài HN vô mở, post trước mình nhớ nhầm tên Hương Xuân. Đúng là matxa quá phê, matxa trị liệu, cũng em ngoài Bắc vô làm, em nói đi "công tác" trong này :)

Matxa này khúc ngâm, xông, tắm có canh giờ nha. Do mình đi vé 95p (thời gian này bao gồm xông, tắm, matxa) nên mấy em phục vụ hay nhắc mình chuyển qua mục khác để kịp thời gian.

Mình bị vay, gái, cổ nên em tập trung làm phần này, đi về phải nói rần rần. Quá đã.

Xuống ăn, như chủ thớt nói, nhưng mình ko có phần gà. Chắc do đi vé thấp. Mình đi vé 500K, đặt online còn 350, tip 150k. Mà hình như chỉ đc đặt online giảm 30% có 1 lần thôi. Khi làm xong, ko hỏi tip, tip là tự nguyện. Nghe em nói em có % tiền tic.

Chỗ mới mở hơi vắng, em làm cho mình nói có ngày em có 1 khách, có ngày ko có khách nào. Trong khi ngoài HN, em có 4, 5 khách mỗi ngày.

Nghe em nói chỗ này là chỗ thứ 2 ở SG, còn có cái Hương Sen ở Bình Thạnh

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh