Chém Gió Góc tâm sự Massage vuốt lướt làm chao đảo anh em.

Lượt xem: 2,387

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đã bao lâu rồi các bạn ở đây không còn lui tới cơ sở Men,Joko,Hasu....

Mình chạy xe ngang qua buổi tối thấy rất đông anh em đi vui chơi.cả chục chiếc xe đậu tràn ra ngoài.
Họ âm thầm lặng lẽ tới lui và hưởng thụ dịch vụ của cơ sở đem lại.
Họ cũng chẳng cần phải đem lên mạng tranh luận bàn tán xôn xao.
ở đây cũng có gái ngon và đẹp.

Lí do gì anh em chúng ta phải lao vào những cơ sở nữa chừng,không định hướng rõ về dịch vụ cung cấp.
Rồi chúng ta người được người không,đầu tư tài nguyên vs công sức mà phải phụ thuộc vào tài dẫn dắt,sự thiện lương của nhân phẩm,để được đối đãi được những cái chúng ta cần.
Xong lên diễn đàn tranh luận,văng tục rồi chửi bới nhau.

Dạo này thấy anh em diễn đàn có nhiều người xưng hô,gọi nhau thấy quá giới hạn vs nội quy của diễn đàn lắm rồi
Việc gì phải căng thẳng với những vấn đề nhỏ nhặt vậy.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
diễn đàn là nơi chia sẻ mà , không chia sẻ thì làm sao nhìu người biết tới , nhưng có một thành phần không chia sẻ nhưng lại lạm dụng diễn đàn ấy bác ah , họ lên đây lấy thông tin xong họ đi thử nhưng họ quên mất là có những thông tin là do anh em có kỹ năng mềm tốt cộng thêm đẹp trai khoai to làm các bé mềm lòng mà thưởng thêm . Họ quên rằng đôi khi những dịch vụ thưởng thêm đó đâu có phải mặc định phải có , còn tùy người tùy thời điểm .....

Thelastofus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
1
45
22
TpHCM
0 ₿
Đồng ý luôn, có rất nhiều em và cũng rất nhiều anh em. Người hợp em này, người hợp em khác.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vấn đề ở chổ là cs đó có mấy nv lén lút làm dịch vụ ngoài lề.
Đợt rồi xào xáo quá trời.
Anh em giảm đi họ ế nên vẫn muốn di trì tiếp.
Nhưng đăng lên sợ ae bên kia thấy và bão đơn. Rồi cái spa kế bưen nhà ế khách họ chọt Rắc rối cho cơ sở này lắm bạn Mod ơi

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: babycockvn and Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
vuốt lướt thì 90% là lén rồi =)) anh em lên đây chia sẻ cũng là lén mà , chỉ là không biết ai khui cái chỗ này ra cho người ta biết thôi =)) tui đi mát xa thì một là khỏe thuần , hai là thư giãn thuần thôi , loại hình này tui đi rồi nhưng nói thật là không thích cho lắm vì nó cứ sao sao ấy không cảm nhận được sự thích thú như mấy bác hay đi.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Đúng là gu bác lực đam mê vuốt lướt, đi kiểu này chỉ tội nổ dái kkk

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
350
236
Sài Thành
0 ₿
Thật bây giờ chuyển qua đi My Spa hết rồi cái nào không có thì mới thu hút hay sao ấy. Trong khi có sẵn HE như Joko, Hasu, Men thì lại chẳng ma nào đếm xỉa trên diễn đàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khi mình có tuổi rồi thì sở thích,thú vui cũng có nhiều thay đổi theo.
Trai trẻ thì tìm nơi sập như mấy khâu,,đầu có tí sỏi thỉ tìm chổ thư giãn tương tác qua lại,
Hiện tại như mình thì thú vui hướng lên cái tầm thanh tao,bước vào cho mấy em bé nhỏ vuốt ve chăm sóc và cưng nựng,bằng đôi tay mềm mại của cô gái tuổi đôi mươi,đi vài đường xoắn vuốt lên đỉnh trụ vs công cụ hỗ trợ là dầu nuru. Giữ nhịp độ càng lâu mới chạm đến sự tận hưởng.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Mừng cho Lực ko nhấn ga quá lố, ko đề cập emo. Ai thích xì tai xanh dái xin hãy đến đây, cũng là lướt nhưng mà lướt lẹ xong biến mẹ anh đi :cuteonion58:

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì Emo đâu có muốn làm cho khách out ra đâu,nên mình không nhắc tới. Mấy nay anh em đang chửi qua lại vụ HJ đó.
Muốn dv hj thì đến hẳn cs có cung cấp, chứ mắc gì đi tới cs thuần túy lành mạnh rồi gài gạ cho tiền mấy bé để làm lén lút.
Rồi lên đây phân trần chia sẻ,
Gặp tui thì im lặng hưởng thụ,khi nào ớn mới nhả ra cho anh em.kkk

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
emo sục cu từ hồi nào giờ, chỉ khác là nhìn khách và cần khách bo kín mới sục, mày vào yêu cầu thẳng lễ tân tìm em sục cu là có

• Haha

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
đúng đấy mày

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
À mình dsi chơi rất nhiều nới,thâm niên 20 năm rồi.
Ở đâu có gid thì mình biết.
Nên mong bạn không nên vào đây chỉ dạy mình nữa nhé.
Chỉ như bạn,ai ko biết là dễ bị lễ tân mời về đó
Văn minh lên nào bạn trẻ. Vì minht 42 tuổi cmnr

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411 and Trở Lại

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
à không ngờ bác là cao thủ massage succ, mình không biết nhưng tại thấy cách đó hiệu quả trực tiếp nhu cầu muốn sục nói sục nên thuận mua vừa bán, mong bác thông cảm

• Like

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Em 32 tuổi mà được mấy bé 19, 20 tuổi làm cho đã thấy cảm xúc lắm rồi, bác Lực 42 chắc cảm xúc x2 kakaka

• Like