Q.8 Massage Windy Trung Sơn: Tổng Hợp KTV

Lượt xem: 14,099

quanhuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/23
Chủ đề
0
5
3
29
Sài gòn
0 ₿
Như thường lệ ae tôi có tí men trong người là sẽ đi masasage, vô tình ghé windy trung sơn và book dc e số 39. Bé 39 cao ráo. Mặt mũi dễ nhìn. Nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương, nhìn bé là tôi cảm thấy hứng rồi
V1: hệ cam vừa tay
V2: mình dây
V3: mể mẫn

Do trườn nước không quen nên tôi kêu bé ra giường trườn thái cho tôi bé thuộc dạng chịu cực chịu khó tiếp thu ý kiến khách .Tôi có nói muốn được bé nó hun trong bồn tắm như ngừơi yêu thì bé vẫn làm và rất là ok nha mấy bác

Phần trườn Thái thì đỉnh ok bao sướng .
Xong bé vào bài. Bé làm phần wc. Bé liếm mà tôi rung chân vì sung sướng nổi hết da gà lên.
Khúc đường lưỡi thì hết sẩy hơn người yêu tôi nữa

Phần thổi kèn thì bé làm ok toàn làm miệng không ít dùng tay
Xong, tới phần đấm bóp cũng ok. 8/10

Tôi đánh giá bé ở mức tốt vì bé làm không có chê vào đâu được hơn nguoi yêu nữa.

Csvc quá ok, phòng đẹp sạch sẽ rộng rãi, Dịch vụ tốt đáng để ae trãi nghiệm ,tôi sẽ ghé Windy thăm bé lau dài

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Trung Sơn

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Dạ e cám ơn a zai có tâm và có tầm nhiều lắm ạ hân hạnh được phục vụ a ạ

Toni123

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/23
Chủ đề
0
15
1
TPHCM
0 ₿
Dạ hiện tại chương trình k.mãi đồng giá bên e vẫn đang chạy hết công suất để phục vụ ae trải nghiệm ạ . E kính mời các a đến thẩm ạ

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Khuyến mãi hấp dẫn ko lo về giá . Đồng giá vé cơ sở cho ae trải nghiệm . Nhanh chân đến windy trung sơn sớm nhất ae đồng dâm nhé

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Loa loa loa khuyến mãi vẫn còn rất nhiều code dành cho ae sử dụng nhé . Ae nhanh chân đến cơ sở chúng e ạ

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Toàn siêu phẩm luôn sẵn sàng đoán tiếp các ae đồng dâm đến và trải. Nghiệm ngay thôi ạ còn chần chờ gì nửa các a

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Chương trình vẫn hoạt động hết công sức để cho ae trải nghiệm ạ . Windy mang đến sự trải nghiệm sâu sắc cho tất cả ae đồng dâm

Đính kèm

118.6 KB · Lượt xem: 82