Tân Bình massage xả đạn với bé 24

Lượt xem: 795

Yêu nhau khó

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
24
31
29
0 ₿
Sắp tới lên rừng công tác 1 thời gian , tranh thủ kiếm chổ xả đạn ngay và liền, thế là rủ mấy thằng bạn đi nhậu rồi bàn địa điểm , vừa nhậu vừa check đt thì thấy có mấy bác trên này bảo savi cũng êm lắm, vác xe kéo qua lun.
Sau khi đến nơi, check code chọn vé 800k, ngồi đợi khoảng 15p, do cuối tuần đông quá . Cuối cùng cũng được lên phòng, vào xông hơi cũng 10 phút, chắc do đông quá hay sao, xông hơi chạy liên tục đến phiên mình hơi chưa lên mà nóng sẵn rồi ,ngồi xíu chịu không nổi nên thôi mình bước ra chờ bé vậy, 5 phút bé bước vào, ôi thôi rồi không thể tin vào mắt mình, v1 đúng siêu khủng nha các bác, nhưng thấy thương cho thân xác ốm gầy của bé phải gảnh 2 quả tạ to thế. Bé hỏi sao anh không xông hơi, nói thôi xông hơi hôm nay yếu hay sao anh chịu không nổi,
Bé kêu anh vào bồn tắm với em nè, nghe nó ấm lòng lắm luôn, giọng bé nhẹ nhàng, thánh thót, như người tình, bé giống mình thích ngâm bồn hay sao ấy, lấy xà bông tạo bọt đầy trên mặt nước, nằm ôm nhau trong bồn, ôi cảm giác đã lắm anh em, sợ ngâm lâu bệnh, bé xả nước, rồi hôn hít các kiểu, đường lưỡi quá điêu luyện, đi từ chân lên đến đầu gối, đá bi, lau cột mém ra luôn anh em ạ.
lên giường bé xoa lưng bóp tay bóp chân cũng khỏe nữa, chà thêm mấy bài đá nóng phê phê nữa, rồi bé lại tiếp tục đi lưỡi, chà vú rồi BJ nhiệt tình, cao trào mình với bé 69 tê tái rồi out trong sung sướng .
tổng quát bé 24 face bt có nét dâm
v1 cam
v2 có lipid
v3 vỗ ngon tay
v4 nước nôi đủ xài
tic 600k có code, tip 800k , locker 50
thoải mái cho chuyến công tác hehe

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22