Massage YHCT Q5 đổi dàn KTV mới

Lượt xem: 85,522

Hùng Sarcar

Bé Tập Massage
Reaction score
10
Hình như là 14 hay 16. Số này làm lâu rồi. Khuôn mặt ưa nhìn, vú to hơi nhão. Lúc trước từng gặp 1 lần. Khá nhiều ng yêu cầu lúc còn ở cơ sở đối diện
Trước đi 16 bên đối diện...thấy hơi đứng tuổi...massage cũng tạm...ko có ji nổi bậy...ko biết bên đây thì ntn

Hùng Sarcar

Bé Tập Massage
Reaction score
10
Em Chi còn làm không các bác?
Em Chi còn làm...dc cặp ngực hoàng tráng.to tròn bóp sướng..hình như e ấy đã thẩm mỹ tí nên nhìn khuôn mặt hơn bị cứng đơ..ser thì tạm ổn..bữa mình đi hên dc BJ...chắc do ăn ở...kakak

vicky113

V.I.P Member
Reaction score
313
Em Chi còn làm...dc cặp ngực hoàng tráng.to tròn bóp sướng..hình như e ấy đã thẩm mỹ tí nên nhìn khuôn mặt hơn bị cứng đơ..ser thì tạm ổn..bữa mình đi hên dc BJ...chắc do ăn ở...kakak
E này đi chỉnh sửa cũng dc vài năm, nhưng gần đây thiên về kỹ thuật hơn tay nghề

bigbigman

Bé Thích Massage
Reaction score
7
E này đi chỉnh sửa cũng dc vài năm, nhưng gần đây thiên về kỹ thuật hơn tay nghề
Nhìn mặt hơi đơ. Dạo này tuyển mấy em trẻ mà làm chán lắm. Hôm truoc mới đi. Ko muốn gặp lại lun.

Xuân Tùng

Bé Thích Massage
Reaction score
2
E Chi bj luôn hả bác? Bác có kiu k? T đi e ấy mấy lần mà chưa có được bj

Hùng Sarcar

Bé Tập Massage
Reaction score
10
E Chi bj luôn hả bác? Bác có kiu k? T đi e ấy mấy lần mà chưa có được bj
Mình ko có kêu em ấy BJ..vì biết o YHCT mặc định auto HJ là chính..ko hiểu sao bữa ẻm lại BJ cho mình...chắc tại mình may mắn và có chút nhan sắc...kakak

Mrdom

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Chổ này địa chỉ chổ nào vậy mấy bác

boubou

Bé Tập Massage
Reaction score
5
Giờ cậu 4 ở phương trời nào dòy? Hay in bóc xin hàng cậu 4
Em vẫn ở Sì Gòn thôi bác ạ, ngày xưa có cái SV hay thật, lúc đấy em mới tập tành ăn chơi. Giờ thỉnh thoảng đi massage mà thấy không hay như ngày xưa nữa, massage càng ngày càng công nghiệp quá, chẳng có cảm xúc gì.

bigbigman

Bé Thích Massage
Reaction score
7
Em vẫn ở Sì Gòn thôi bác ạ, ngày xưa có cái SV hay thật, lúc đấy em mới tập tành ăn chơi. Giờ thỉnh thoảng đi massage mà thấy không hay như ngày xưa nữa, massage càng ngày càng công nghiệp quá, chẳng có cảm xúc gì.
Nói chi xa. Ngày xưa matxa TĐK ngay căn góc đầu hẻm vào lúc đó tui hay đi vì nó khá....thú vị dù ko chịch hay bj vẫn có cái hay. Giờ chán. Ngày xưa hay xin hàng trên sv hàng 500k-800k đúng là ngon thật.

Trai Tơzz

Massage Lão Thành
Reaction score
161
chỗ này nhân viên làm nhiệt tình không, hay theo kiểu công nghiệp bác