Massage YHCT Q5 đổi dàn KTV mới

Lượt xem: 57,664

Hoàng Dương

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
7
Điểm
6
Vào rồi nói cho e mới, phòng VIP chưa hoàn thiện, hi vọng có Thái
Phòng Vip giá 250k 90p, nghe nói phòng tắm với xông hơi trong phòng.. còn dịch vụ massage với thư giản thì vẫn không có gì thay đổi.. em hỏi một em KTV trong đó nói như vậy
Nên nếu anh em muốn đấm bóp lâu hơn thì nên chọn 1,5 vé thường sẽ lợi hơn về kinh tế..

Xuân Tùng

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Điểm
6
Phòng Vip giá 250k 90p, nghe nói phòng tắm với xông hơi trong phòng.. còn dịch vụ massage với thư giản thì vẫn không có gì thay đổi.. em hỏi một em KTV trong đó nói như vậy
Nên nếu anh em muốn đấm bóp lâu hơn thì nên chọn 1,5 vé thường sẽ lợi hơn về kinh tế..
Tính ra cũng đâu có gì mới

Hoàng Dương

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
7
Điểm
6
Tính ra cũng đâu có gì mới
Đăc trưng của YHCT mà bác, không đòi hỏi họ khác đi được... em nghĩ tùy sở thích thôi.. chứ lượng khách bên đó các chú các bác lớn tuổi đi nhiều lắm. .còn a em trẻ như tụi mình nói gì nói vẫn thích mấy chỗ máu lửa hơn

tokuda79

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Điểm
1
các bác cho e hỏi em Châu 24 còn làm ở đây ko mấy bác

Nội Mông

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Điểm
1
Em Châu này làm ca 16h30-21h00. Em này có 02 núm vú, 01 thụt, 01 không thụt. Tướng cao ráo, dễ nhìn, trắng trẻo, lông rậm rạm/bím nhỏ. Đấm bình thường.

tokuda79

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Điểm
1
Em Châu này làm ca 16h30-21h00. Em này có 02 núm vú, 01 thụt, 01 không thụt. Tướng cao ráo, dễ nhìn, trắng trẻo, lông rậm rạm/bím nhỏ. Đấm bình thường.
vậy là hiên giờ e ấy vẫn đang làm hả bác

boomba

Bé Thích Massage
Reaction score
49
Điểm
31
Nhưng ko còn ngon nữa.
Uh dạo này e có vẻ làm biếng làm ko nhiệt tình thích thư giãn.
Núm thụt kêu e se se là lên lại ah.
Bím khít, mà chỉ cho dạo bên ngoài