Cà Phê Mấy cha cứu tôi cứu tôi no pr

Lượt xem: 4,181

Tiển Chiêu

Tù Binh
Banned
1/8/23
Chủ đề
3
11
4
hồ chí minh
0 ₿
Sở thích của mình là b.L nên mình rất thích gái trẻ và non tơ như gái 18 ngon ngọt nước mình có nghe giới thiệu quán cafe mimi gì ở 4427 nguyễn cửu phú gần ngã tư giao nhau với trần văn giàu thì mình vào doạ tình hình xem thử chứ nếu pr sai thì mình không vào làm gì đâu vì sợ không đúng gu.. tại L ngon thì mình mới húp haha. Mà đã thật nha
Thì mình đi cỡ 8h thì có 4 em đèn mờ mờ ảo ảo nên mình hỏi ở đây bé nào nhỏ tuổi nhất thì tiếp a cái bé tên Thanh 2k4 mời nước gần nên dòm kỹ bé xinh nhỏ nhắn tóc vàng đặc biệt L nước ngọt là chủ yếu vú thì vừa tay nói chung trẻ thì hàng họ ngon phết . Mấy ông bít chỗ nào gái tầm 2k2 trở lên báo mình tới húp nhé gu mình phải trẻ đẹp.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Chi5678

Chi5678

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/8/23
Chủ đề
2
5
5
Hcm
0 ₿
Quán này hôm qua mình có ghé rồi thật nè mấy bé xinh làm tình đồ cũng oke sạch sẻ 10đ

• Like
Điểm cảm xúc: Tiển Chiêu

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn nhận dc bao nhiêu tiền để quảng cáo quán này
Mà chăm chú đăng bài lộ liễu thế kkk
Nếu mình là khách bình thường thì việc gì hôm qua vs hôm nay đăng bé Thanh 2k4.vs quans 4427 này hoài kkk
À mình biét nhiều chổ có mấy bé 2k8 làm hj.bj mà mình ko có chỉ đâu.
Để mình húp một mình

Tiển Chiêu

Tù Binh
Banned
1/8/23
Chủ đề
3
11
4
hồ chí minh
0 ₿
Chơi kì vậy chỉ với nào năn nỉ lun

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Ác, biết mà ko chỉ haha

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì mấy em trẻ này ngoài cái lol ngon nghẻ ra thì ko làm dc gì ra hồn
Bj thì cạ răng. Chỉ biết sục sục và sục như 1 con robot. Thêm ảo tưởng nên chảnh chóa nữa ai giám giới thiệu.
Trên diễn đàn này mình giới thiệu cho nhiều ae chổ đi lý tưởng lắm rồi

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

DeonVu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/23
Chủ đề
2
26
9
Q10
0 ₿
Bác Lực hình như thích món gội đầu, gần nhà mình có tiệm mới mở chắc đc 1 tháng mà k dám đi vì gần nhà quá sợ người quen với gấu phát hiện, tiệm tên Kiều My trên đường vĩnh viễn q10 hướng về Ngô quyền, bác check thử xem sao mấy lần chạy ngang thấy mấy bé cũng tươi lắm:))

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình có chổ đi chơi ngon lành lắm rồi bạn.
Khu q10 nhường cho thổ địa như bạn check nha. Mua khẩu trang đa năng chùm kín. Đón grab xuống vòng xoay rồi bắt 4 bánh xông thẳng vào. Bảo đảm gấu,sư tử.cọp ở đó ko ai phát hiện đc đâu kkk

DeonVu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/23
Chủ đề
2
26
9
Q10
0 ₿
Thôi m chừa q10 ra, đôi lần chạy ngang muốn ghé vào lắm nhưng vì sự nghiệp lâu dài phải dằn lại:(

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Xin địa chỉ chổ bro chơi ngon lành trải nghiệm được không ! Gu tui trẻ xinh ưu tiên còn dịch vụ tệ khum sao cả kkk !

• Wow

tu101103

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/10/22
Chủ đề
2
10
2
0 ₿
Bác cho mình xin địa chỉ mấy bé 2k8 test với ạ cho đỡ ngại, lần đầu đi ko dám tới mấy quán có người lớn