Bình Tân may mắn húp em siêu mẫu chân dài ngọt nước

Lượt xem: 991

An Anh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
5
14
15
0 ₿
Lần thứ 2 quay lại DB Bình Tân rút kinh nghiệm từ lần đầu bị hụt mấy em huyền thoại nên lần này mình alo trước cho lễ tân để book số nên lần này book đc số 68 em người mẫu chân dài ngọt nước được nhiều anh em mê mẩn
Tới DB Bình Tân trước giờ hẹn 5 phút, vô check in khá nhanh chóng, lên phòng xông hơi 1 chút thì em gõ cửa bước vào, vừa mở cửa ra mình đã sém đứng hình vì em quá ngon, hèn gì em này được nhiều anh em mê, đánh giá về ngoại hình theo thang điểm của mình
Face: xinh dễ thương,
ngực đẹp: bóp vừa tay, bú hơi bị ngon còn thơm mùi sữa
eo ót thon gọn, mông căng tròn mềm mịn bóp sướng tay
bướm đẹp, nhiều nước
Kỹ thuật: phần tắm onsen em làm khá phê, chà ngực kẹp xúc xích, đá trứng cút sướng tê luôn, nhất là lúc ngậm BJ cảm giác cây xúc xích đc em ngậm ngấu nghiến trong cái miệng xinh đẹp của em thiệt phê ko tưởng làm sém nữa mình out
Matxa khỏe em làm đấm bóp chà đá nóng khá tốt, thích nhất là phần matxa nuru 69 của em, vừa bú liếm bướm vừa đc em bú mút cây xúc xích phê quá trời phê, bướm em vừa liếm chút là nước chảy ra quá trời làm mình húp sướng luôn, làm 1 hồi xong thấy thèm sữa nên kêu em đổi thế quay lại cho mình bú sữa xíu, vú của gái mới lớn đúng là bú quá ngon, bú mà nghe mùi sữa thơm phức muốn bú cả ngày luôn, vừa bú sữa vừa móc bướm làm em sướng rên quá trời, em kêu để em BJ cho anh lên đỉnh nên mình nằm xuống cho em BJ, em làm BJ lút cán phê quá trời làm mình cũng sướng rên nổi hết da gà, cuối cùng sau 1 hồi chống cự thì mình cũng đầu hàng và bắn pháo bông tung tóe sướng phê nằm thở dốc, ra xong nằm nghỉ xíu được em tắm rửa lại sạch sẽ và xuống quầy ăn uống chút rồi thanh toán ra về trong sung sướng. Quả nhiên em 68 này đúng là siêu ngon

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,148
1,584
0 ₿
Em này húp là ngon hết nước chấm! =))

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
90
16
0 ₿
bẻ chổ nào khoẻ chổ đó chạm chổ nào tê chổ đó

Hydra

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/1/21
Chủ đề
0
44
5
0 ₿
hàu múp múp là thấy ok rùi đó :ami-(25):thêm cặp đào nữa chắc chớt sớm :ami-(25):

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
67
23
0 ₿
bé này số hót bữa em book hụt vì kín lịch lun cơ mừng thớt nhé