Q.1 Mê mẩm với bé 22

Lượt xem: 1,163

anhtoan01

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
6
30
5
0 ₿
Một ngày đẹp không mưa. Đi nhậu với lũ bạn nhưng chưa đủ đô, thế là quyết định đi massage. Book ngay bé 22, thấy bé đang hot.

Tới LTHG thì bước vào gặp lễ tân, lễ tân ở đây siêu thân thiện. Good. Lên phòng thì mình k xông hơi, vì cũng k thích lắm. Ngồi uống nước ăn trái cây xíu thì bé vào, bé khá xinh so với mình thấy hình. Ngồi nói chuyện rồi rủ ăn trái cây chung :)). Bé đi pha nước rồi kêu mình vô tắm. Cặp bưởi không quá to nhưng vừa đủ thích. Bé tắm toàn thân rồi tới bé ciu của mình. Bé BJ rất phê. Lưỡi đá lia lịa. Được một lúc thì rủ nhau lên giường. Bé massage khoẻ thì cũng tạm ổn. Nói chung là good so với những chỗ mình đã đi.
Tới massage thái thì bé dùng lưỡi và ngực chà từ trên xuống dưới tất cả mọi nơi. Sướng k tả nổi. Bé kêu mình lật lại rồi sờ mó hôn nhẹ. Tới màn BJ phải gọi là tuyệt đỉnh, có xíu HJ nhưng chỉ rất ít. Được tầm 5p mình out mẹ nó trong sung sướng
Đánh giá về bé:
Mặt xinh
Vòng 1 đúng ý mình
Vòng 2 thon
Vòng 3 nảy

Chi phí bỏ ra: vé 900, tip 900

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ẽm 22 nay đã hết ngại ,
hết sợ " bé ciu" roài nhỉ :sprite-41::sprite-42:

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có ngại nha ông C camap @@
Lúc Pé mới làm ở Dubai Luxury Q1 , là Pé mới vừa lên Saigon mới mần BJ thôi , ngày trước Pé mần Matxa ở mấy chổ khác dưới Tỉnh chỉ mần HJ thôi. Pé vẫn còn NAI lắm.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿