Q.2 Mỹ nhân Mê mẩn cùng bé Naiiiiii (59)

Lượt xem: 2,170

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hồ hi namm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/22
Chủ đề
3
11
9
Sài gòn
0 ₿
Lâu rồi mới ghé massa gặp ngay đúng bé nai

Bé mới nghỉ dài hạn quay trở lại thì gặp trúng ngay mình

Mình tới tiệm lúc 12h kém trưa, vào quầy chọn vé mình được giới thiệu có bé 59 xinh lắm, nói là mới trở lại làm, xem hình thấy đúng gu mình, mình chọn ngay vé 1500 New relax, thanh toán tại quầy. Ngồi ghế chưa ấm chỗ nữa là có bạn nam dẫn lên trên phòng rất to, thoải mái

Xông hơi được 5p thấy bé nai bước vào ngồi chờ trên ghế, xông thêm 5p nữa mình bước ra

Bé cười thật dễ thương, thật tươi… mình đắm đuối trong nụ cười của bé. Giọng nói vừa ngọt ngào vừa lém lỉnh, có chút trêu đùa mình tăng không khí vui tươi. Ngồi hỏi thông tin của bé thì mới biết bé được các a hay gọi cái tên là Nai, công nhận nhìn như 1 cô bé nai tơ cưng lắm

Hỏi chuyện xong bé bảo vào bồn tắm với em nha

2 đứa vùa tắm vừa hôn hít, cảm giác thích nhất là em khá chìu theo cảm xúc của mình, em vuốt ve, bj nhẹ nhàng, rồi em xã nước nước vừa rút bớt thì em đưa mình ra lau người e rồi lấy khăn lau cho mình, lên giường em đắp khăn lên người để ra lấy đá nóng. Massa khỏe cũng khá tốt, mình thích được vuốt bài dầu vừa nghe nhạc chill thật đúng là xả stress, lúc đấm em cũng giao lưu với thẳng nhóc lắm, massa mệt cực tốt

đến màn nuru em đã làm mình phải ngất ngây khi đi cặp cam lai của em từ ngực xuống dưới đùi, rồi nhanh lẹ bj rồi mình kết thúc sớm. Thời gian còn lại bé nằm ôm mình nói chuyện, nói chuyện với bé mình cười suốt, thật sự em có khiếu hài hước trời ban các ông ạ mình rất vui

Mình sẽ thường xuyên qua thăm ủng hộ em để được vui vẻ nghe bé nói chuyện tâm sự

Chấm điểm

Vòng 1: 10 điểm

Vòng 2: thon gọn

Vòng 3: ưng quá ưng

Vòng 4: nước nôi

Chúc các ông có trải nghiệm đáng đồng tiền như tôi nhé

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala Riverside cảm ơn anh @Hồ hi namm đã dành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và có buổi gặp gỡ cùng bé đầy cảm xúc
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.