Gò Vấp Mê Mẩn Vẻ Đẹp Ngực căng bé 68 Galaxy

Lượt xem: 2,000

taicute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/22
Chủ đề
3
29
6
0 ₿
Chào anh em cộng đồng, tự nhiên hôm nay nhân 1 ngày âm u cuối tháng , thấy nhiều bài review nên e đánh liều đi thử . Nghe danh galaxy giá cả phải chăng nhiều em mới vào nghề con ngon tươi, hôm nay đưa thân trải nghiệm thử.

Vừa đá chống xe, các a nhân viên đã nhiệt tình dắt xe và dẫn tận bàn rồi. Lúc tới mình chọn số 68 nghe đồn ngực to thật.

Lên phòng, cứ phải vào phòng xông hơi đã được khoảng 1 lúc thì em bước vào. Chào hỏi thăm rất tình cảm

E nhẹ nhàng lấy khăn bông lau người rồi bảo ngồi ghế nghỉ 1 chút. Nói là nghỉ, thế nào e lại nhiệt tình xà vào cả thằng lớn lẫn thằng bé thế. Tê tê phê luôn

Sau 1 hồi mùi mẫn,rồi em cởi đồ vừa cởi ""kimono ra là cặp bưởi đã đập vào mắt mình nhìn là cháy nước luôn rồi "' cả 2 đưa nhau vào tắm sơ rồi lên giường. E làm khỏe rất tốt, đủ bài, có lực.
Chuyện gì tới cũng phải tới thôi, thấy cặp bưởi ngon qua nên mình đè em nó bú liếm cho đã cơm xèm . em nằm ra cho mình hôn môi bú trên rồi ăn sò dưới luôn

Không còn chờ gì nữa lúc bú em đang phê thì em đè mình bú thằng em như bú kem cảm giác như không nhanh là kem chạy nước hết ,

đang lúc tê tái phần 69 thì minh phun trào vào miệng em luôn cảm giác như lên thiên đàng

xong việc 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự hết giờ thì mình về , Em còn nói lần sau tới yêu cầu em hi em số 68 ""'' OK EM LUÔN HẸN LẦN SAU

Kết

CSVC: với em là ổn áp . nước uống khặn lạnh mì trứng đầy đủ.

Loker: nhiệt tình tip 50
vé 399K có mã camapro tip 800k
Bé 68: ok vòng 1 to ngon

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã tin tưởng sử dụng dịch vụ tại Galaxy. Và cho 1 bài đánh giá khá hay hấp dẫn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác ưng ý cùng bé... Tàn hóng bài của bác gặp bé lần 2...:ami-(10):