Miền Bắc Mem mới đi chuột bạch tại Hải Dương

Lượt xem: 799

Lilmao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/8/23
Chủ đề
1
1
0
Thành Phố Hải Dương
0 ₿
Chào các anh, em là mem mới và em muốn chia sẻ cho mọi người về quán massage XO tại Hải Dương. Tại chưa ai đề cập về tỉnh này nên chia sẻ luôn cho đầy đủ. Em đến vào lúc 8h tối. Mới đến đã được các anh nhân viên phục vụ rất lịch sự, một trong số đó dẫn mình vào sảnh chờ, tư vấn dịch vụ và dẫn mình vào phòng. Mình chọn gói 1tr4 (không có chi phí phát sinh thêm) nhưng nhìn quả phòng, nói thẳng ra là cơ sở vật chất hơi a đuồi, không đẹp đẽ lắm. Chỉ có một phòng xông hơi , một cái bồn tắm nhìn bình thường như mấy chỗ khác và một cái giường massage. Nói chung ai khó tính thì sẽ ghét nó. Em thì trả tiền rồi nên vào, chuẩn bị cởi đồ thì có tiếng gõ cửa và một em đi vào. Nhìn khá xinh nhưng không bằng em Đan ở Hoa Đà 4 nên thấy hơi hụt hẫng. Mình và em có chào hỏi hồi lâu thì biết em nó 2k3 quê Đồng Nai. Xông hơi xong rồi vào bồn tắm với ẻm. Trong khi được tắm thì mình và em ấy có sờ mó đôi chút rồi lên giường massage khoẻ. Riêng phần này thì mình lại đánh giá cao, em ấy massage rất lực, khoẻ hẳn cả người. Được một lúc thì tiếp tục đến lúc em ấy lấy một cốc nước nóng và ngậm vào trong miệng rồi hôn hít khắp người mình, kể cả làm sạch phần lỗ hậu. Cảm giác vừa ấm vừa sướng khiến mình thấy hài lòng. Nhưng đến phần Nuru thì hài cốt. Vì ngực em ấy không có lớn lắm nên em ấy phải oằn cả người mình xuống để tôi có cảm giác. Dù sao cũng thông cảm vì em ấy cũng có cố gắng rồi. Cuối cùng là đến phần BJ thì em ấy vừa BJ vừa cạ răng để kích thích dương vật nên khá kích thích. Rồi mình ra trong khoảng 10 phút, hai người ra tắm cho nhau tiện thể trò chuyện chút rồi ra về. Tổng quát lại thì đây là một nơi…. kì thực là không đáng để đi lắm.