Hỏi đáp Miễn tiếp.

Lượt xem: 687

Đại gia tiền lẽ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
6
29
18
0 ₿
Tình hình mình có đứa bạn nó chỉ khoái nhậu không thích đi massage, sau năm lần bảy lượt hỏi nó. Đi ăn nhậu, bay bùm gì nó cũng chơi hết , nhưng mà đi massage thì không đi được,. Lúc đầu cũng nghĩ là nó team 30s hay sao, vào em nó đụng rồi out hả, rồi cũng khuyên nó tập thể dục, ăn uống, rồi không quay tay nhiều..... mà nó cũng ầm ừ ầm ừ cho đến lúc nó tự tìm hiểu mấy chỗ maxa rồi thì nó chọn đi bên massage hj thôi . Nói thì bảo hj sướng lắm em nó vuốt ve sờ vuốt các kiểu . Thấy có vé thích massage rồi, là có thêm đồng râm nên rủ đi massage nuru thế mà nó phản ứng khá là gay gắt không chịu, quát thơ hợi.
Câu chuyện chỉ được giải thích là phần dương vật nó bị một cái bớt nhỏ nên nó sần lên, nên lúc đi massage em ktv lúc tắm thấy vậy lại phản ứng gay gắt la lên rồi chạy ra báo quản lý , nó thì như bị up shot vội xối nước rồi lau mặc đồ vào , lúc đó qly lên nó cũng giải thích này nọ, xong qly lại bắt nó về rồi còn phải trả tiền vé trả tip cho ktv , nó cự lại mới vào tắm thôi sao trả tip, hai bên nói qua lại thì qly bắt trả 50%. Về khá sốc, nó từ đó không đi massage là vậy.
Theo các bác thì nếu bị như thế mà mình lại muốn đi massage thư giản luôn thì có cách nào để được phục vụ không ? nhìn nó thì cũng tội, nhất là lúc bị sốc tâm lý như thế.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and SC17

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
cái này một là kêu bạn bác đi đều trị bắn để xóa, không thì phải có người đi quen rồi nc trước với qly tình hình rồi chọn bé và nói với bé, mà kèm theo giấy tờ nữa cho an tâm.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
thật ra không có đứa bạn nào ở đây cả

đùa chứ cái này hình như trị được mà, vs như ông nói là bớt nhỏ thì chắc k sao đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Chuyện này quen quen, thấy cãi nhau ì xèo bên kia k hồi kết, m thì k ns ai đúng ai sai, cơ mà bạn của bác nên đi chữa sẽ tốt hơn, vết bớt nhỏ thì dễ mà. Người ta nói phòng bệnh hơn chữa bệnh, thay vì tìm cách s cho người khác chấp nhận thì nên thay đổi bản thân 1 chút.
P/s: ý kiến cá nhân

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Bên kia ì xèo giờ qua tới đây r, bớt hay xẹo nhỏ xử lý chắc k khó, mình mang lại a tâm cho các bé chứ các bé biết ai với ai để mà trao niềm tin. Mấy bé phải tự bảo vệ mình đúng r

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
có thể bớt nó to khó chữa nên mới để , hoặc chữa bị phản ứng phụ mà bạn ấy không chịu được hay sao ta.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
đùa đấy hóng hớt sẽ biết chuyện thôi.
Mà cái này l.o.x thấy muốn thì tròng bao vào là ổn nhỉ kekeke

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
à thấy rồi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Trymbe

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
rồi tình hình sao rồi bác, bạn bác có đi đâu được chưa ?