Cần Thơ Mìn kiếm Mìn

Lượt xem: 1,346

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Sau khoảng thời gian lên tham gia OFFLINE 10 NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG cùng anh em diễn đàn thì cũng đến ngày phải tạm biệt vậy :( "Cuộc vui nào rồi cũng sẽ tàn, bữa tiệc nào rồi cũng tới lúc tan" , thôi thì mình tạm xa nhau thời gian này để biết chúng ta có còn nhớ nhau không nhé anh em , hẹn gặp anh em vào một dịp không xa ở ngày OFFLINE . Trong lúc về thì cũng ghé trạm dừng chân Cần Thơ , mà đã ghé Cần Thơ thì không thể không ghé Dubai . Trong lúc tạm nghỉ mệt thì Mìn đâu đó có nghe có một vài số KTV mới xin vào Dubai , thế là chuẩn bị tinh thần chuẩn bị đi test những món ăn đặc biệt , thế là trong chiều hôm nay có duyên nên Mìn book luôn số 29 .

Nghe KTV mới vừa hồi hộp nhưng lại có phần kích thích vì muốn xem thử coi số mình có đen như Mìn không kkk , làm xong các bước thủ tục được bạn đẹp zai dẫn lên phòng . Nói về CSVC Dubai Cần Thơ thì chấm không biết bao nhiêu điểm vì không có giới hạn nhưng nếu được diễn tả chỉ có thể " đỉnh của đỉnh " . Vào phòng cũng xông hơi được 10 phút thì bé cũng vào , chưa gì bé cũng nhiệt tình vào luôn xông hơi nói có gì chút em xông khô với anh nha , em xông hơi không quen +1 điểm cho sự nhiệt tình . Tìm hiểu cũng biết trước đó do em cũng có làm Tô Châu nhưng sau 1 thời gian muốn thay đổi bản thân nên đã xin vào làm trực tiếp tại DUBAI Cần Thơ và một phần em cũng là người Cần Thơ nên cũng muốn làm cho gần nhà để tiện về thăm cho gia đình +1 có hiếu thảo .
Nhận xét về KTV 29 như sau :
V1 : Bưởi Made in Việt Nammm
V2 : Hơi có mỡ nhẹ xíu , da trắng ( bé cũng có nói chuẩn bị tập gym để phục vụ anh em tốt hơn +1 )
V3 : Không được căng nhưng Doggy vẫn ngon nhé ae​
V4 : Ướt át sờ nhẹ mà nước ra như nước suối á á á kkk​
Sau khoảng thời gian xông hơi , em lau khăn khô tâm sự mỏng thì cũng vào tắm với em , em nhẹ nhàng tắm rửa sạch sẽ cho Mìn , nói chung nhẹ nhàng tình cảm nâng niu nên cũng khá là thích , đến bước kích thích em cũng có kỹ năng em theo Mìn là tạm chấp nhận được và cần có thời gian để thay đổi để hoàn thiện . Và bản thân em theo Mìn thấy là có sự cố gắng và lắng nghe , học hỏi nên Mìn thấy em sẽ là một trong những số hot tại DUBAI :haha:

Massage khỏe : Em đấm khá là có lực lúc nhẹ lúc mạnh tuy nhiên anh em nào thích mạnh thì tìm bé là đúng bài do lực bé đã có cơ nên đấm tới đâu là khỏe tới đó nha kkk .

Massage mệt : Em nhẹ nhàng kích thích Mìn và dùng cái lưỡi đi từ từ khắp cơ thể của Mìn và sau đó BJ nhẹ nhàng và nâng niu cậu bé của Mìn lắm như thương thằng nhỏ lâu rồi mà không được chăm sóc thì phải kkk , thế là trong tư thế đấy Mìn cũng vội sờ nhẹ cái vếu của em rồi cho đến con bướm của em , chà chà nước sờ vào mà ướt át thế là thương em nên cũng massage con bướm của em luôn , một lúc phê pha thì rồi cũng out . :feel-good:

Bản thân bé cũng là một người mới vào làm nên cũng đang dần hoàn thiện bản thân mình hy vọng anh em sẽ góp ý thêm cho bé để có thể phục vụ anh em tốt hơn :adore:

Tic : Người anh thân iu mời ( Em cảm ơn anh ) :sprite-54:
Tip : 4 thùng bia TIGER
Mời em zai locker tô phở tái nạm ziên . Sau đó thì cũng chuẩn bị thu xếp đồ đạc để kết thúc 1 chuyên đi zài . Cảm ơn anh em đã đọc bài của Mìn mọi ý kiến đóng góp Mìn xin cảm tạ .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Đúng là mìn, đi đâu cũng lấy kíp nổ ra gắn khắp nơi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Đặt mìn khắp nơi như zậy sao né,từ kg quậy lên tp rồi giờ CT luôn