Q.10 Minh Long 07 ngày đẹp 220422, trời đẹp và em cũng đẹp. Vé free Osen Nhanh như chớp.

Lượt xem: 2,570

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Xin cảm ơn cơ sở và diễn đàn đã tạo điều kiện cho anh em tham gia game show Nhanh như chớp để hôm nay mình được viết bài review này!
Sau khi trúng giải free OSEN KTV 07 tôi gọi ngay cho cơ sở book lịch. Giữa cái nắng nóng của đô thị Sài Gòn, tôi lướt xe vi vu qua Quận 2, Quận 3, rồi đúng boong 15h đã có mặt ở Minh Long để thực hiện bài nghiên cứu số KTV 07. Đây là lần đầu mình đi Minh Long, tôi trộm nghĩ sao nhỏ thế. Em trai lễ tân niềm nở đón tôi vào phòng chờ thư giãn, tôi nằm lim dim chờ phòng, chờ cơn nóng do nắng mùa hè trong người dịu bớt. Em trai lễ tân hú phát tôi bật dậy ngay. Lên phòng (cơ sở cho đi thang bộ hơi đuối à nha), thay đồ, xông hơi, và chờ con mồi (hay kẻ săn mồi?). Đến đây tôi xin miêu tả chi tiết...
Trong làn sương khói phôi pha, ánh sáng từ cánh cửa phòng hé ra làm tôi nheo mắt để nhìn xuyên qua lớp kính. Một giọng nhỏ nhẹ vang lên:
-"Hello anh!".
-"Hello em!"-tôi đáp lại rồi đẩy cửa xông hơi bước ra để gặp em. Em như một con bướm nhỏ xinh đẹp, em mặc bộ đồ kimono ngắn, dáng em nhỏ nhắn, mặt thì xinh xắn, biểu cảm thì tươi tắn, em như là nữ sinh trung học vậy. Em lau người cho tôi. Kiểm tra nước trong bồn, chưa đủ nước em sẩm tôi qua ngồi rồi đan tay vào nắm lẽn bẽn như con gái mới yêu. Tâm sự với nhau như đi xem mắt vậy. Nước đầy bồn ta bắt đầu vào cuộc.(Phải nói là khuôn em giống diễn viên Vạn Ỷ Văn của HongKong thật tôi cứ nhìn mãi không chán luôn).
Đầu tiên của màn tắm osen, em bắt đầu tuột sạch đồ trên người, khoe ra một thân hình nuột nà, dáng người em nhỏ, eo thon, mông cong, da mướt, bộ ngực mơn mởn như con gái mới nhú nó đã gì đâu, chưa gì tôi đã rạo rực, căng cứng cây đoản kiếm. Leo vào bồn em bắt đầu mơn trớn, đôi bàn tay tham của tôi cũng đi từ vành tai nhỏ, cái má xinh, đôi môi chúm, đến bầu ngực mịn, núm sen hồng, mông kiêu gợi. Người em thơm quá, bất giác tôi không nhịn được hôn em, em cũng đáp lại, tôi lại đòi lick tai em, em co rúm người trả đũa cắn ti tôi. Bất chợt em chụp thanh đoản kiếm của tôi, em ngoạm một cái mất luôn cây kiếm, rồi thì từng cơn gảy, rồi mút, rồi lau kiếm. Tôi ngậm miệng vì sợ rên lên thì yếu đuối trước em. Ánh mắt em sắc lẹm, em bất ngờ rên theo từng, sắp xuất thì em điểm nguyệt làm cho kiếm căng bóng mà chả xuất được. Trời ơi, em đổi chiêu vừa lick vừa dùng tay quay quanh đầu khấc với tốc độ chết người. Không nhịn được tôi rên lên và xuất kiếm. Em dùng tay chà đầu kiếm lên ngực, cùng theo từng hồi xuất, vắt kiệt thanh kiếm của tôi. Kết thúc màn osen.
Sau khi quay về giường thì thanh kiếm giờ đã đi ngủ, em bắt đầu massage bấm huyệt. Tôi hơi bất ngờ vì em nhỏ người mà lực tay quá tốt, kỹ thuật massage khỏe rất tốt so với những cơ sở từng đi. Em tự kiểm tra xem chỗ nào cơ cứng mỏi mà massage. Tôi chấm 10/10 màn này. Em hỏi tôi về shot thứ hai, tôi băn khoăn chút rồi hỏi em.
-"Hay là mình không làm shot 2 em nhé, em leo lên để anh thỏa mãn dục vọng được không? Anh mê ngực hơn, mà ngực em là anh mê nhất."
Em đồng ý rồi leo lên người tôi nhưng không ngờ tôi luồn tay xuống gảy đàn. Em rên lên co quắp người nước ra đầy tay tôi. Và kết thúc.
Cảm ơn các đồng đạo đã đọc. Bài viết hơi dài dòng, sorry anh em.

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Sau này không đi Minh Long nữa hả anh? Sao thế, ngoài cơ sở vật chất không bằng các cơ sở mới, kỹ năng của KTV cũng tốt mà. À mà anh em locker nấu mì hơi cứng, ko có trái cây (tôi cũng ko ăn trái cây nên không quan trọng), tôi thấy không liên quan nên ko ghi vào bài viết.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ko có gì, tại ít đi đg đó nên ít ghé ấy mà B05đừng ăn liền, để xíu mì nở ra sẽ mềm hơn áyociexp59

• Like

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
[/QUOTE]
Đi Tôi mà đi không có code là tôi dấu em đi rồi, cho riêng tôi thôi. Mà thỏa mãn xong, em điểm nguyệt kiểu gì, sáng nay ngồi viết review cái thanh đoản kiếm lại cứng ngắt.

• Like

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở trải nghiệm và có một bài đánh giá về bé ạ ,muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: vonamma

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿