Tân Bình Miss World Sbd 24 Cơm Dày Massage Savi

Lượt xem: 2,048

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Chào ae huynh đệ cộng đồng

Sau bao nhiêu ngày công việc nhiều quá căng não không có thời gian chơi chim đến thăm mấy ẻm, mặc dù biết lá quá xì trét nhưng vẫn chưa sắp xếp được. Nay mọi việc đã ổn, sàng qua sàng lại chọn điểm đến đó là Savi Tân Binh.

Đến Savi, không chần chừ mình vào lễ tân lấy vé, hướng dẫn lên phòng, vào phòng cởi đồ vào xông hơi thư giãn. Ngồi vào xông hơi được 3 phút thì ẻm nó gõ cửa bước vào. Ẻm chào hỏi mình với nụ cười duyên và thân hình nóng bỏng, cặp ngực đầy đặt khiêu gợi làn da trắng. Mình xông hơi thêm chút, mồ hôi mồ kê ra ướt nhèm khỏe gì đâu. Kết thúc xông hơi, bước ra ẻm đến nắm tay làm quen. Mình ôm ẻm và sàm sờ một vòng từ trên xuống dưới thấy cũng hấp dẫn. Nói chuyện một tí làm quen với ẻm, sau đó được ẻm mở nước mình và ẻm vào tắm.

Lâu rồi bận rộn quá không đi nay vào Savi làm vé VIP 100 phút cho sướng tê luôn, Vào tắm chung ẻm nó kì mò tắm khắp người cho mình, mình sàm sờ body nóng bỏng của ẻm, chu miệng của mình vào cặp ngực của ẻm bú vào 2 ti của ẻm, tay sàm sờ khắp vòng 3 và vòng 4 của ẻm sướng vô cùng tận. Mình và ẻm làm tình lần 1 trong bồn tắm, ẻm làm mình sướng tê lần 1 trong bồn tắm sau đó tắm lau khô, mình và ẻm lên giường. Nằm sấp cho ẻm mát xa khỏe, ẻm làm mát xa rất có kinh nghiệm, lực đấm của ẻm rất có lực, đấm bóp nuru khỏe người ra, sàm qua sàm lại một lúc hết bài mát xa khỏe, mình lật người lại nằm ngứa ra cho ẻm mát xa mệt, mình ôm ẻm sờ mò khắp thân hình ẻm, da mát, ngực căng bự sờ dần xuống v4 của ẻm nước ào ào tuôn ra, nhưng sợi lông ướt ướt tạo cảm giác sướng quá, ẻm chịu trườn bò và bú khắp người mình, lên ccao trào mình và ẻm đã xoay người cho giây phút 69 cực sướng, ẻm thổi kèn, mình thổi bong bóng liếm sạch nước lèo của ẻm, giây phút cao trào xì ra những màn pháo bông tuyệt đẹp sau bao ngày căng thẳng tồn đọng, sướng trong giây phút thăng hoa. Nằm ôm ấp nhau nói chuyện tâm sự một lúc rồi tắm rửa out.

Face: Dâm đãng, gặp sở khanh
V1: Nắn cực sướng, hàng real khủng
V2: Eo vừa
V3: Căng cứng, vỗ tay bốp bốp là ngon lành
V4: Nước quá nhiều
Mình và ẻm trong căn phòng mới sạch sẽ, yên tĩnh tâm sự 100 phút bên nhau sướng, giây phút 69 lên đỉnh, ẻm có kinh nghiệm làm 69 thăng hoa ngấy ngây trời mây.
Tổng bill: Vé 1000k giảm còn 600k, bo 1000k, bo thêm 3 lít = 1,900k. Phê quên lối về, nhớ ẻm chim ngon.
Mình đi về xong nay ra cà phê ngồi nhâm nhi ly cà phê, có mấy dòng rp lên đây cho có tinh thần tập thể cộng đồng gọi là đấng mày râu, ẻm làm mình hài lòng, dịch vụ ok, anh em huynh để nên thử nghiệm ẻm 24.

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
hết hồn à chắc là hoa hậu mai khôi nào về nằm vùng ở Savi nè

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
dạ thay mặt bé và cơ sở em xin cảm ơn bác. mong lại có dịp được phục vụ bác nữa ạ