Mở Box Hớt Tóc Gội Đầu ( HTGĐ)

Lượt xem: 143,035

CAT&DOG

Trưởng Lão Massage
28/3/16
777
141
22
ngày xưa mấy tiệm ở đinh bộ lĩnh mình hay ngủ trưa ở đó, sau này htgđ công nghiệp quá nên chã đi nữa.

8caukho

Luyện Khí Massage
30/4/14
215
35
Tp hcm
tui vua moi di masage xong hoi kieu htgd . tiem ten Thuong hai dia chi Huynh tan Phat , ttran nha be gan cau phu xuan .dich vu tro goi 250k .
Em nude 100% tam cho minh . len dam bop so so va bj . thoi gian khoang 40 phut . cs vat chat nhu tiem htgd thoi nhung co phong tam kiem xong hoi luon . co khoang 15 nv , tam 5 - 7đ.

• Like
Reactions: ismail

levan99

Nhập Môn Massage
1/3/16
169
24
nói ỏ d
tui vua moi di masage xong hoi kieu htgd . tiem ten Thuong hai dia chi Huynh tan Phat , ttran nha be gan cau phu xuan .dich vu tro goi 250k .
Em nude 100% tam cho minh . len dam bop so so va bj . thoi gian khoang 40 phut . cs vat chat nhu tiem htgd thoi nhung c o phong tam kiem xong hoi luon . co khoang 15 nv , tam 5 - 7đ.
cho dịa diểml luon đi, ko chơi với đồng khánh nưa mò qua q 7 xa vậy

8caukho

Luyện Khí Massage
30/4/14
215
35
Tp hcm
Minh vo chon may em ngoi ngoai xa long . Tron goi 250k . Em nude 100% tam cho minh va cho so mo thoai mai . len giuong om ap cac kieu . 69 cung duoc .
Bạn vui lòng comment có dấu để các mem dễ hiểu. Thanks
LOGAN

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: Daidu

truongmao

Tiểu Đệ Massage
18/7/14
475
59
Minh vo chon may em ngoi ngoai xa long . Tron goi 250k . Em nude 100% tam cho minh va cho so mo thoai mai . len giuong om ap cac kieu . 69 cung duoc .
Chọn gói 250k mà phục vụ có nhiệt tình kg bác xong rồi mấy em có đòi bo thêm kg bác ! Thank Bác

levan99

Nhập Môn Massage
1/3/16
169
24
khg co doi boa . phuc vu nhiet tinh theo yeu cau cua khach . nam om ap vuot ve thoai mai . chi co csvc khg tot thoi .
massa khỏe như đồng khánh ko bác, Bj hay Hj , vé thì mua trước tại quầy hay xong rồi mới mua bác?

8caukho

Luyện Khí Massage
30/4/14
215
35
Tp hcm
cho nay masage khoe so so thoi , chu yeu la bj . em leo len giuong lam cho minh , co the 69 thoai mai . dong tien 250k tai quay .

truongmao

Tiểu Đệ Massage
18/7/14
475
59
massa khỏe như đồng khánh ko bác, Bj hay Hj , vé thì mua trước tại quầy hay xong rồi mới mua bác?
Đồng khánh hiện giờ giá vé bao nhiêu bác ? có em nào đấm tốt mà chịu quậy kg bác ? lâu quá mình kg đi chỗ này nên kg biết hiện giờ như thế nào ! Thank bác

levan99

Nhập Môn Massage
1/3/16
169
24
Đồng khánh hiện giờ giá vé bao nhiêu bác ? có em nào đấm tốt mà chịu quậy kg bác ? lâu quá mình kg đi chỗ này nên kg biết hiện giờ như thế nào ! Thank bác
lâu rồi ko đi DK cũng ko biết sao

crocodile

Bé Tập Massage
24/7/17
36
24
46
Nhờ các bác chỉ dùm tiệm nào HTGD có gội đầu tốt và ms khỏe lành mạnh phòng riêng,em út mặc váy ngắn .Mình có vài tiệm nhưng đi hoài cũng chán nên muốn tìm thêm
ưu tiên khu Q1-3-5-7-10

Giditex

Bé Tập Massage
27/3/18
18
8
38
Nhờ các bác chỉ dùm tiệm nào HTGD có gội đầu tốt và ms khỏe lành mạnh phòng riêng,em út mặc váy ngắn .Mình có vài tiệm nhưng đi hoài cũng chán nên muốn tìm thêm
ưu tiên khu Q1-3-5-7-10
Tiem hăng . Duong hoang sa . Doi dien coopmart . Khoe . Lanh manh noi chung la ok
Bạn vui lòng gõ dấu tiếng việt nhé
LOGAN

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: Conan217

boomba

Nhập Môn Massage
9/10/13
196
48
41
HTGD Q1 cứ phi thẳng Nguyễn Phi Khanh, tiệm nào cũng ok hết. Hok thì chuột bạch lấy kinh nghiệm

Xoàiaz

Bé Chưa Biết Gì
6/9/18
1
0
27
Ai biết ở NT-khánh hòa có chỗ nào HTGD ko ạ. Giá ok chút thì tốt. Tks các bác..!

Mở ảnh nền