Q.1 mời bạn du học sinh trải nghiệm đặc sản sg

Lượt xem: 476

quý rờm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
76
39
0 ₿
Nay được dịp nhậu chào đón thằng bạn đi du học ở trung về, nó hỏi có đặc sản gì chiêu đãi nó sau bao năm qua nước bạn học không, mình hỏi ngay làm quả đỡ mệt không, nó kêu chỉ có chú m hiểu ý anh, rồi 2 đứa book xe về thẳng bến đỗ tân định của mình, bên này trang trí nhìn mát mắt nên dẫn qua đây luôn với lại tại bé iu đang rảnh nữa nên là hehe
Ngồi tư vấn thì mình chốt nhỏ 79 còn bạn mình thì cũng chả nhớ nữa, thấy nó kêu bé nó chốt ngon lắm kkk nên chắc ngon thiệt
Ngồi chờ thêm miếng nữa thì cả 2 được dắt lên phòng vui cái là 2 phòng sát nhau tranh thủ mấy bé chưa lên đứng nán tám thêm mấy câu nữa rồi vô xông
Xông hơi cũng tầm 5p thì bé bước vào gõ cửa nhẹ , mình cũng đứng dậy chủ động lại gần bắt chuyện giao lưu với bé nhìn gương mặt bé cũng xinh tươi làm mình rung động quãi hỏi em còn nhớ anh hông, sao dạo này nhan sắc thăng hạng quá ta, bé cười r kêu mình nịnh quá kkk
xuống bồn tắm nghịch nước bé nhẹ nhàng ôm mình 1 tay vừa hj dùng ngực cà sát làn da mình khiến thằng nhỏ căng lên bé cười mình dễ lên thế , hun hít miếng nữa r em tập trung tắm táp cho mình
Lên giường là em đè mình ra vào luôn bài mệt bé lấy dầu tẩm vào cơ thể rồi bắt đầu đi bài trườn thái bỏ lớp áo đi là 2 cặp cam to trắng múp ti thơm tho cà sát vào lưng trườn mượt như sunsilk vậy dùng lưỡi bé lick cổ xong r xuống màn lick ti mân mê vãi luồn xuống luôn đi từ hàng cho tới vỗ về thằng nhỏ xoa đầu khấc rồi đá bi mượt mà và bắt đầu màn bj phải nói dùng kĩ năng lưỡi của bé điêu luyện thật sự bj từ nhẹ tới nhanh bú rột rột luôn con ciu mình được ngậm chặt cái lưỡi đánh qua đánh lại sướng run cả mình mẩy vỗ vai đổi thế bé ngồi lên cho mình bú vòng 1 tay không quên khám phá v4 kèm với tiếng rên dâm em bảo em ra mất nghe thôi đã thấy sướng trong lòng thật sự mình tiếp tục măm măm con bướm dối gian của bé lưỡi mới chạm nụ cười dọc thôi mà bé đã rên vì sướng rồi mình cứ thế mà ngậm hút rồi mút chùn chụt vì ngon quá 2 người quằn nhau bé thì bj lút cán nhiệt tình xà quần nhau cứ như vậy cuối cùng cũng phải than phục với cái lưỡi của bé sau pha nuốt trụ bất ngờ công kích lút cán mình đành out luôn trong miệng bé nằm thở vộc người sau khi xuất bé cũng dắt mình ra lau lại người lên giường đi các bài massage khỏe với đôi tay mềm mại bóp tới đâu khỏe tới đó đi đủ bài tiếp thu ý kiến mình tốt xong xuôi nằm nói chuyện 1 hồi tay nghịch v1 của bé xong tắm rửa lại r em đưa mình xuống sảnh chờ bạn
Tic =camapro
Tip bằng vé

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,854
1,349
0 ₿
Ai gặp thần dâm 79 rồi cũng bị hấp diêm hút hết tinh khí thôi =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
820
351
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn 2 anh đã ghé đến nhà Tân Định và chúc mừng anh đã cùng bé 79 có một buổi trải nghiệm vui vẻ ạ. Hy vọng 2 anh ghé đến nhà Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Dubai Tân Định xin mến chúc 2 anh có một ngày vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.