Q.1 Mới đầu năm được phát người yêu luôn .....

Lượt xem: 1,028

Đại ca lớp 1A

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
41
11
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Giang hồ đỗ máu anh không sợ
Chỉ sợ đường về vắng bóng em.
Lại một lần nữa phải dính vào tiếng sét đánh ngang tim. Chả là thấy mấy bác @boy2020 với bác @MrxXx đi bé 12 về review làm tui thấy một bóng dáng quen thuộc đâu đây thế là mon men móc túi xem còn gì dính lại sau mấy ngày tết ngồi ê lưng không, cuối cùng sau 7749 cái túi quần túi áo tui đã gom đủ 2 củ , trùi nó hạnh fuck quá đi ..... gọi ngay cho bé hàu sống kute ...à nhầm bé ốc xinh xắn dễ xương tại Queen book ngay cho anh bé 12 lúc giờ tý canh ba nhé. Leo lên con làm bô ghi ni 2 ghế 2 bánh phi tốc độ 100 cây chuối một giờ đến ngay Queen, đâm thẳng vào hầm nhưng hầm này không phải của bác @L.O.X đâu nhé, đi lên phòng thư giản và ngồi làm ly trà trong lòng nôn nao suy nghĩ xem bé có đúng kg , có phải gu tui không, thế cũng lên phòng.
Cơ sở vc thì mấy bác kia review rồi , tui thấy ổn áp, có sự chăm chút nên nhìn đâu cũng gọn gàng, có luôn wc trong phòng luôn nên cũng tiện .
Xông hơi lên vừa và không bị nóng ngay chân, thay vào là hơi nóng đều cả phòng xông ngồi được tầm 5-10ph ra là khỏe ngay. Tui ngồi 5ph là tui bị nóng ...... lòng ..... ra tính chờ em thì em lại vào, đập vào mắt tui là một cô bé chỉ muốn ôm quăng lên giường rồi cù léc thôi, chiều cao quý phái một mét năm hai nhé, v1 hệ bưởi, mà bưởi này để trong lòng anh thôi nhé kekeke, v2 dư âm tết , v3 với v4 tý mò.
Điểm cộng đầu là bé rất vui, nói chuyện, sờ bóp bé khá thoải mái, như đang ngồi với người yêu vậy, lâu lâu hun bé phát mà sướng , thế nước cũng đủ hai đứa dìu nhau vào bồn , bồn nay tui chọc bé bảo 2 bé vào mới vừa với anh , mình em là hem đủ đâu, bé cắn yêu một cái mà làm tui say đắm luôn. Dù gì thì cũng để bé làm trước chứ, tắm phải gọi là kỹ . Từ lúc đi massage đến giờ có thể đây là lần tui gặp một bé rất hợp ý tui , tắm rữa kỹ càng. Tắm xong bắt đầu mần thịt, với màn mơn mớn trong bồn tắm lúc này tui khám phá V3 và V4 bé, tui chưa biết gì nha, sao mà nó hấp dẫn vậy trui, cái V4 bé hấp dẫn lắm thế là cái nào hay để sau, để bé trổ tài trước, từng nhịp đệu của bé làm tui phải ráng gồng lắm không thì out luôn trong bồn , đặc biệt màn bánh bao kẹp của bé thỉ chỉ có chết là chết thôi.
Lên giường làm luôn phần thư giản chứ chịu sao nổi, bé trườn người hôn tui như đang chuẩn bị ăn tươi nuốt sống tui . rồi bé dùng cặp bưởi của bé đi khảo sát địa hình , lâu lâu bé hun mút mà tui chỉ có tê với tái , lật người lại bắt đầu món chín bé miệt mài bj tui thì miệt mài húp sò , trùi nó đã làm sao , trong khi sung sướng quá thì tui phải out luôn trong sự sung sướng ấy, bé mút cạn không để rơi ra ngoài, đúng là thiên đường khi tận hưởng cảm giác đầu năm với bé, bé đi lau người rồi vs lại xong lại bắt đầu chăm sóc tui với xoa đấm rồi bấm đầu cho tui, người như thả lỏng theo bé, rồi bảo bé lên tui ôm tý, tui thấy thích nhất khi nói chuyện với bé, cảm giác được quan tâm nhiều , và gợi lên tui cái sự gần gũi thân quen .
Thôi cũng phải chấp nhận đầu hàng với thời gian, vì hết giờ rồi về thôi chứ hihihi. tạm biệt bé, gửi tip bé 1tr vì hứa hẹn sẽ gặp lại nữa nữa và nữa thôi.
Mãi yêu 12 nấm lùn của tui .

• Haha
Điểm cảm xúc: boy2020

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,789
1,572
Xì Gòn
25 ₿
Nhắc gi không nhắc nhắc cái hầm chi vậy trời. Để tý dụ dỗ mrxxx đi xem kekeke

• Haha
Điểm cảm xúc: Đại ca lớp 1A

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
report mà vẫn khịa cái hầm đc , xứng đáng bị trảm a ạ :))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đại ca lớp 1A

Đại ca lớp 1A

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
41
11
0 ₿
Tại ái mộ bác quá mà, nhờ bác cảnh báo mấy chỗ làm tui đi an tâm hẵn. Chiều ra dê 3/2 lai rai hem bác.

Đại ca lớp 1A

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
41
11
0 ₿
uh, thiệt tình cũng mến đấy nhưng cũng phải rảo vài bé nữa , kg bé lại nghỉ mình kết bé thì khổ ihihih